+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Sự xuất tinh của BOT

Chào anh em,

Mình muốn hỏi các anh em về vấn đề xuất tinh. Bản thân thì cũng có cách nhìn riêng, nhưng vì hơi mơ hồ không biết tìm hiểu từ đâu nên muốn hỏi thăm các anh em. Vợ mình thì dường như không bao giờ xuất tinh lúc quan hệ, chảy nước và cương cứng thì vẫn có bình thường. Trong cuộc và sau khi quan hệ thì mình vẫn chủ động sục cho nhưng vợ mình đều từ chối và bảo không thể xuất tinh được. Vài lần như thế nên mình cũng không chủ động sục cho vợ mình luôn.

Và dường như hơn 2 năm với nhau, chỉ 1 lần duy nhất vợ mình bắn ra thôi, kể cả những lần sục cho nhau, vợ mình cũng không ra. Làm mọi cách đều như thế. Nên mình muốn hỏi anh em, có ai bị như vậy hay là có vợ cũng như vậy không? Cho mình xin chút ý kiến những trường hợp có thể như vậy và có biện pháp nào để giải quyết việc này không?

Cám ơn mọi người vì đã đọc!

Thanks
    42
    Năng lực viết bài
    101

Mặc định Re: Sự xuất tinh của BOT

Mình nhớ có lần bạn hỏi là bạn gặp khó khăn trong chuyện đưa cậu nhỏ vào người yêu của bạn. Nó có liên quan gì đến việc này không ta?

Nếu người yêu bạn bình thường thủ dâm vẫn xuất tinh được thì cá nhân mình nghĩ không xuất tinh được khi sex nghĩa là không hứng thú với chuyện đó, còn nguyên do tại sao thì chắc bạn sẽ hiểu rõ hơn.

Mình cũng là người không thích chuyện sex cho lắm, vì sợ đau, nhưng những lần ít ỏi mình làm mình vẫn xuất tinh đều đặn =))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Cam on ban,

Ban noi cung dung, suy nghi nguoc lai o ban than minh, neu nhu minh khong co hung thu voi chuyen do thi cung kho de ma dat duoc khoai cam.

Nhung that su minh cung muon cac anh em co the cho minh biet, ngoai ly do ve hung thu thi co them ly do nao nua hay khong dan den viec khong the xuat tinh?

Cam on ban!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quả là vợ anh may mắn thiệt.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi asianbf Xem bài viết
    Quả là vợ anh may mắn thiệt.
    Chào bạn, có lẽ mình cũng hơi tối dạ, không hiểu rõ lắm ý của bạn... Bạn có thể làm rõ hơn 1 tí xíu giúp mình được không? Cám ơn bạn nhé!

+ Viết bài mới