+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    219

Mặc định Welcome to THE MEN SPA - CLINIC tại Q1, Tp.HCM... Hấp dẫn, sang trọng....

222 các bạn !
    Hôm nay Trường gửi cho các bạn 1 số hình ảnh mà mình được biết và đã đến Spa này (Spa chuyên dành cho Nam giới mà thôi), đảm bảo khi các bạn đến Spa này các bạn sẽ thích thú với 1 không gian sang trọng, cao cấp và đẹp như mơ, rất quyến rũ nhưng đặc biệt là nhiều dịch vụ masage hấp dẫn và giá cả rất phải chăng dù nằm ngay tại trung tâm Q1. Các bạn có thể lựa chọn dịch vụ phù hợp với mình để thư giãn, làm đẹp và có phòng cafe relax rất thơ. hjhj.... Hy vọng mình giới thiệu được cho các bạn 1 địa chỉ hay để cùng đến đó chơi, thư giãn nhé!!! ^^

THE MEN SPA – CLINIC
    Add: 59/10A, Pham Viet Chanh Str, Nguyen Cu Trinh Ward, District 1, HCMC, Vietnam
    Phone appointments online: (+84-8) 3925 4568.
    Email: [email protected] – Website: www.themenspa.com (Website đang trong quá trình thiết kế - Website is in the construction)

Rất vui được làm quen với mọi người. Hy vọng có vài người bạn cùng đến đó chơi. hjhj... See u again...
    Thumbnails được đính kèm Thumbnails được đính kèm 1328325157415124140_574_574.jpg‎  

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    219

Mặc định Re: Welcome to THE MEN SPA - CLINIC tại Q1, Tp.HCM... Hấp dẫn, sang trọng....

Có ai đi thì nhớ rủ mình đi với nha. hjhj

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Welcome to THE MEN SPA - CLINIC tại Q1, Tp.HCM... Hấp dẫn, sang trọng....

Spa nay khogn duoc chon nguoi, gia lai dat nua

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    219

Hjhj... Spa này thuộc dạng Spa cao cấp mà chứ đâu phải Spa bình dân, hay Spa hạng bèo đâu mà so sánh giá như vậy. Nếu so với những Spa cao cấp khác thì giá như vậy cũng phải chăng rùi, ko đắt đâu. Còn bạn nói ko chọn được người thì chắc do bên đó đang tuyển chọn nhân sự đầy đủ rùi cho bạn chọn. Mới khai trương mà....hjhj....

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hi ban, co so vat chat ok khong ban ! Dich vu co da dang khong !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    219

Quote Nguyên văn bởi jonhson_85 Xem bài viết
    hi ban, co so vat chat ok khong ban ! Dich vu co da dang khong !
    Trùi, mình gửi hình quá trời mà còn hỏi cơ sở vật chất nữa. ^^ Thấy là muốn tới liền rùi. hjhj...Nói chung The Men Spa rất có phong cách theo kiểu Phương Tây Cổ Điển và nhìn rất ấn tượng, biết kết hợp hài hòa giữa không gian sang trọng, nội thất hiện đại, tinh tế với không gian thiên nhiên (Nhất là chỗ tắm bán lộ thiên, nên cảm giác rất là ... Yomost . hjhj...) chứ ko có bị ngộp như mấy cái hộp ở 1 số Spa khác ở Tp.HCM. Nếu so với Nadam Spa ở Thủ Đức thì ko thua kém gì đâu. (bên đó thì thiên về không gian phương đông cổ điển). Ko tin bạn tới thử đi nha. ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Cho giá dịch vụ

Nhìn thì hấp dẫn thật, nhưng bạn có thể cho biết giá dịch vụ được không. Thanks

Thanks
    169
    Năng lực viết bài
    398

thế sao lại post bên hình ảnh này
    Phải post bên địa điểm chứ bạn
    Trong đời chúng ta có rất nhiều lần động lòng, nhưng đó không có nghĩa là hành động. Nhìn cơ hội vụt mất, có tiếc nuối, có hối hận, nhưng chúng ta chôn chân tại chỗ nhìn người đó ra đi, chỉ vì…không đủ yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Trời, rât tức cười là cái spa này nó KHÔNG CHO BIẾT GIÁ DỊCH VỤ QUA ĐIỆN THOẠI mà muốn biết phải đến đó để nó giới thiệu, không biết người quản lý đó nghĩ gì...

Xin lỗi, nếu nói làm ăn đàng hoàng, đẳng cấp thì cứ công khai giá dịch vụ, thời buổi bây giờ mọi nơi cao cấp đều có website, thậm chí người ta còn trưng cái menu giá ở ngoài đường cho khách hàng quyết định ah...

Có lẽ họ có ý khách hàng của họ chỉ là đại gia và thuộc loại chi tiền không cần biết giá cả, nên ai mà muốn biết trước giá để xem có đủ điều kiện để đi hay không thì không phải là đối tượng "con cá vàng" của họ...

Sai lầm rồi, tỉ phú triệu phú USD mà họ còn phải xem giá trước khi họ chọn đó .... cho nên nhắn cho cái nick nào đang PR kiểu úp mở cho cái spa này biết coi chừng ..phản tác dụng đó ... để bửa nào tui vô rồi chà card thanh toán xong tui post lên cho quý vị biết giá... chứ tui hỏng ngu gì chuẩn bị cash nhiều mang vô trỏng để nộp ...hoặc hỏng lẽ quý vị đến xem menu giá xong rồi nói xin lỗi tui hỏng có đem đủ tiền ...tui dzìa.

men_handsome đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thumbs down Spa trong Hẻm mà Giá Tiền...5 Sao!

Một Spa nhỏ tý xíu mà giá cao trên trời! Foot : 250k; Body : 300k
    Tiền Tip nữa thì khoản 400-500k cho 60p ( Chỉ Massage bình thường thôi )

Nghĩ sao mà tốn tiền vô lý vậy! Để đi Massage Ngọc Anh còn hay hơn !
    :c2:

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối