+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

Cool Dịch& Video David Guetta (Feat. Nicki Minaj) - Turn Me On

:c11:Video clip LỜI BÀI HÁT :c6:Video clip Full MV :c15:Link Download http://www.mediafire.com/?f5a54b2rkv54bwq
    Doctor, doctor, need you back home, babyDoctor, doctor, where ya at? Give me somethingI need your love, I need your love, I need your lovingYou got that kind of medicine that keep me comin'My body needs a heroCome and save meSomething tells me you know how to save meI've been feeling weird ohOh, I need you come and rescue me[Chorus:x2]Make me come aliveCome on and turn me onTouch me, save my lifeCome on and turn me onI'm too young to dieCome on and turn me onTurn me onTurn me onTurn me onTurn me onOh, you make it, make it rightMy temperature is super highIf I scream, if I cryIt's only cause I feel aliveMy body needs a heroCome and save meSomething tells me you know how to save meI've been feeling weird ohOh, I need you come and rescue me[Chorus:x2]Make me come aliveCome on and turn me onTouch me, save my lifeCome on and turn me onI'm too young to dieCome on and turn me onTurn me onTurn me onTurn me onTurn me on[Bridge:]You've got my life in the palm of your hands(Palm of your hands)Come and save me nowI know you can(I know you can)Dat-Dat-Dat-Dat-Don't let me die youngI just want you to father my youngI just want you to be my doctor, We could get it crackin' chiropractor, I, I, I, II know you can save meAnd make me feel alive[Chorus:]Make me come aliveCome on and turn me onTouch me, save my lifeCome on and turn me onI'm too young to dieCome on and turn me onTurn me onTurn me onTurn me onTurn me on Bác sĩ, bác sĩ ơi, cần anh về nhà đây, anh yêuBác sĩ, bác sĩ ơi, anh đâu rồi, cho em cái gì điEm thèm khát tình yêu của anh làm sao (1)Anh có cái loại thuốc khiến em cứ phê phê hà (2)Thân xác em cần một người anh hùngHãy đến và cứu em vớiĐiều gì đó mách bảo em anh biết cách cứu emEm đã thấy bất thường rồi đâyÔi, em cần anh đến và cứu em[Chorus: x2]Hãy giúp em được sống Lại đây và làm em rạo rực điHãy sờ em, cứu lấy đời emLại đây và làm em rạo rực điEm còn quá trẻ để chết màLại đây và làm em rạo rực điLàm em rạo rực đi Ui chữa đi, chữa đi anh (3)Thân nhiệt em đang cao khủng bố nèNếu em có hét, có khócThì chỉ tại em thấy như đang sống thôi mà (4)Thân xác em cần một người anh hùngHãy đến và cứu em vớiĐiều gì đó mách bảo em anh biết cách cứu emEm đã thấy bất thường rồi đâyÔi, em cần anh đến và cứu em[Chorus: x2]Hãy giúp em được sống Lại đây và làm em rạo rực điHãy sờ em, cứu lấy đời emLại đây và làm em rạo rực điEm còn quá trẻ để chết màLại đây và làm em rạo rực điLàm em rạo rực đi [Bridge:]Sự sống của em nằm trong tay anh đấy(Nằm trong tay anh đấy)Hãy đến và cứu em liền điEm biết anh làm được mà(Em biết anh làm được mà)Đừng để em chết khi còn trẻ chứEm chỉ muốn anh làm người tình của tuổi trẻ trong em (5)Em chỉ muốn anh làm bác sĩ của em thôiMình có thể bẻ nó mà, bác sĩ trị liệu thần kinh cột sống ơiEm, em, em, emEm biết anh có thể cứu em màVà khiến em thấy như đang sống[Chorus:]Hãy giúp em được sống Lại đây và làm em rạo rực điHãy sờ em, cứu lấy đời emLại đây và làm em rạo rực điEm còn quá trẻ để chết màLại đây và làm em rạo rực điLàm em rạo rực đi
    Lần sửa cuối bởi trieuthanhduy; 05-02-2012 lúc 10:09 PM Lý do: Trình bày nội dung

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

Mặc định Re: Dịch& Video David Guetta (Feat. Nicki Minaj) - Turn Me On

đến đây .... hãy giúp 7 sống lại và làm 7 rạo rực đi :))
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

+ Viết bài mới