+ Viết bài mới
Trang 17/17 ĐầuĐầu ... 71314151617
Hiện kết quả từ 161 tới 166 của 166
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    25

Mặc định Re: Hồi đó có Á có Âu, có Tây có Ta, có già có trẻ

A Long chưa đủ khả năng làm cho a Kiệt sướng nên a Kiệt phải trở về với a Phi Công kkk

Thanks
    21
    Năng lực viết bài
    27

Tui buồn quá chẳng biết đâu, 1 thân 1 mình ngồi ở quán cà phê ngay chiếc Boeing , cứ nửa tiếng tui lại chạy lại nhà thằng Kiệt. Trông tui ko khác nào 1 thằng ăn trộm. Gói quà của tui nằm bên cạnh 1 cái sọt rác trước nhà. Nước mắt tui chảy ra, nhìn lên lầu 1
    Tui nắm vào 2 thanh cửa sắt kéo sầm sậm, " Kiệt ơi mở cửa cho anh, anh sai rồi, anh có chuyện muốn nói với em, gặp anh 1 chút đi Kiệt"

Vài phút sau, 1 bóng đèn trên bang công bật sáng. Tui chột mắt liền nhìn lên. Thằng Kiệt đi ra , nó nói xuống
    - Anh Long ơi anh về đi, em xin lỗi anh
    - Em ko có lỗi gì đâu , là lỗi của anh, anh ko nên ném những món quà như vậy, em xuống gặp anh 1 chút đi
    Nó im lặng 1 hồi rồi nói, " Anh có hứa là sau khi em mở cửa ra anh ko nhào dô nhà đánh bạn trai em không"
    Tiếng của thằng Phi công chen vội vào, " Anh cấm em mở cửa, đây là nhà của anh"
    Tui tức giận, " Nhà của mày thì sao? Hả"
    - Một là em chọn anh, 2 là em dọn tất cả đồ đạc mà đi theo nó, em cắm sừng anh như vậy cũng đủ rồi, anh mới là người bị tổn thương đây nè
    Nó tự vỗ ngực nó phùm phụp, cố tình gây cản trở ko cho thằng Kiệt ra gặp tui, xong rồi nó móc điện thoại điện cho công an phường tới. 4 thằng dân quân tự vệ đi với 2 thằng CATT. Họ ko có gây khó dễ cho tui mà lúc đến chỉ hỏi han rất nhỏ nhẹ
    Tui giải thích ;
    - " Em ko có phá gì hết, em chỉ muốn gặp bạn em, em quen người trong nhà này"
    Bấy giờ thằng phi công nó mới xuống mở cửa, vu khống tui với công an là phá rối. Có chính quyền tui ko muốn cãi
    - " Anh nhìn đi, cái xe em nè, nó ném chậu gốm từ bên bang công xuống, may mà ko trúng đầu em"

Lời qua tiếng lại 1 hồi có 1 anh công an nói , " Bây giờ làm sao, 2 bên có tự hòa giải được ko? Ko dc thì về phường làm việc"
    Mặc dù tui cũng thấy ko nên phiền phức, ko khéo lại mang tai mang tiếng, nhưng tui k chủ động mở miệng, thằng Kiệt nó khuyên tui về. Nó nói nó sẽ điện thoại nói chuyện với tui sau. Nhưng có ai ngờ đâu cuộc điện thoại cuối cùng trong đêm mà tui nhận đc chính là lời chia tay. Những lời nó nói như dao cắt vào da thịt tui. Mà có lẽ nếu thời gian ko phải là đã 10 năm thì tui ko nói ra đâu
    " Anh ơi, nhà em nghèo, anh ko lo đc cho em đâu, hảy để cho em đc yên tâm học hành, thực hiện ước mơ làm tiếp viên hàng ko của mình... nếu anh còn muốn gặp em thì em chỉ còn cách dọn nhà mà đi... cho em được cắt đứt quan hệ với anh đi"
    Lúc đó tui đoán đc thằng phi công nó đang ở bên cạnh thằng Kiệt...
    Sau khi nghe máy xong, tui ném thẳng cái Đt từ trên lầu 3 của kí túc xá xuống đất, tui ko tiếc rẽ gì cái điện thoại cùi bắp đó. Thiết nghĩ nếu là Iphone 4 chắc cũng ném luôn rồi. Tui nhớ iphone 4 là dòng Vip nhất , và chỉ có hàng xách tay của tiếp viên hàng ko đem từ nước ngoài về chứ giá trog nước rất mắc. Có lần thằng Kiệt nó hỏi " anh có muốn mua ko em nhờ bạn mua dùm cho.. tui chỉ mỉm cười

Tui ngồi ở ban công khóc hết nước mắt trong buổi tối, đến lúc lấy lại tin thần liền gạt nước mắt trở về phòng, hỏi " tụi mày có ai muốn đi nhậu với tao ko?". Tụi nó nói tui khùng. Bởi tụi nó rất mệt sau 1 tour dài đến tận 5 ngày và chỉ muốn đi ngủ sớm

Từ đó tui đi lang thang 1 mình trong cái hẽm 135 A. Cửa chính đã đóng từ bao giờ. Tui đi cửa phụ ra ngoài đường Cô Giang ngồi

Bất chợt tui nhớ đến thằng Hi. Bây giờ tui nói thật cho các bạn biết. Thằng Hi, nếu có ai đọc trong 1 truyện khác tên là " Xa rồi những vòng quay" sẽ hiểu đc bối cảnh tui quen nó như thế nào. Nó học cùng khóa với tui nhưng khác lớp. Tui quen nó chính ở ngay cái tour Bà Rịa Vũng Tàu. Thật lòng tui bị rớt vào tour với lớp khác bởi vì có bao nhiêu tiền tui bao trai hết . Trai là thằng Kiệt. Nên chỉ còn tui và vài dứa lẻ loi bị rớt qua tour ko đc đi chung với lớp. Những gì tui quen nó là thật. Nhưng tình cảm ko đến mức độ ước ác như truyện vậy đâu. Làm cái j có vụ tui gọi nó là anh Hi anh hiếc gì ở đây. Đó là 1 truyện hư cấu tốn hao trí não. Tui nghĩ lúc đó tui chỉ mượn 1 tình bạn đẹp rồi hư cấu nó ra thành truyện thôi. À mà truyện này mấy bạn cũng có quyền nghĩ y vậy cũng dc. Ko sao hết
    Khi dó thằng Hi nó ở nhà bà con bên Q3. Nó nói với tui bây giờ di nhậu cũng dc. Nhưng mà di ròi là di tới sáng. Hoặc kím chỗ nào ngủ chứ nó ko về khuya đc. Dượng nó rất khốn nạn. Khuya ra mỡ cửa mỗi lần chữi rũa nó ghét. Nhiều lần nó nói với tui nó muón dọn ra ngoài rồi. Ngay lúc nó định dọn qua ở với tui thì tui cũng đã dọn về kí túc xá, phòng nhỏ mà 5 nguoi ở. Mấy thằng kia nói chật ko cho ở . Tui cũng có ý định đi ở với thằng Hi mà toan tính hoài chưa xong. Bận học lu bu lại ko có tiền nên chưa thích hợp

Nếu mấy bạn đọc truyện xa rồi những vòng quay là tới khúc tui tự dọn đi là hết đó, cái khúc xxx là bịa biết hông, có xxx gì đâu. Mẹ 2 thằng con trai ở chung nhau quá thân rồi sinh tình cảm hồi nào chả hay. Tới lúc yêu nó ròi chả biết làm sao. Người giống thằng khùng ghê lắm. Đễ từ từ tui kể hết cho mọi người nghe. Ko phải khơi khơi mà tui yêu nó đâu. Mới đầu nó mặc quần lót của tui tui còn quạo với nó nữa. Sau cái tự nhiên tui thích mặc quần lót của nó hồi nào ko hay, cái lúc lậm là tui cho nó tắm trc tui tắm sau. Toàn ngửi quần lót nó ko. Nó tốt lắm mấy bạn ơi. 1 lời kể đâm ngang ko diễn tả đc hết câu truyện. Từ từ tui kể cho. Ác 1 cái là bây giờ tui đang yêu ông xã tui. Nhiều khi cũng làm biếng kể. Nhờ hên. Tới lúc ông xã tui ra đi làm đi học vừa có lương , rồi nhà làm rẫy ổng mới chắt chiu cho tui. Kể nhân vật này nọ bây giờ cũng như cái thời còn bồng bột kể cho nghe cho vui vậy đó mà. Nói thiệt chả có đáng mà kể luôn. Ông xã tui lúc đó ổng chỉ là bạn thân thôi. Chả có ai tốt với tui bằng ổng

3 hôm sau tui xuống Cần Thơ thăm ổng

Hồi đó ở đối diện sân vận động KP9. Ban đêm người ta bày bàn ghế qua bên bờ kè sông Hậu bán quán nhậu. Tui tâm sự với ông xã tui là tui thất tình. Mà khỏi tâm sự ổng cũng biết. Ổng chơi với tui từ nhỏ, mỗi lần tui buồn biểu hiện làm sao, vui làm sao ổng biết ráo. Tui cũng kể xạo cho ông xã tui nghe là tui yêu 1 con nhỏ học hàng không. Mà nó yêu thằng phi công bỏ tui. Đâu đuôi cãi lộn sao sao, báo công an phường ra sao tui kể hết. Sau tui lại rót rượu uống
    - Mày thủng thẳng từ từ mà uống, nhậu chứ ko phải đi ăn cướp
    Ổng nói vậy cũng đúng, cái j mà hết rót liền uống típ mà uống có 2 người. Uống vậy tui ko chết mà ổng chết sao?
    - Tao buồn quá Phương ơi
    - Rồi mày có muốn tao lên SG quánh giằn mặt nó cho mày hông?
    - Đừng, ko cần, ra tay đc tao đã ra tay rồi... đợi gì mày lên tiếng
    Để ngày mai ổng thức tui hỏi ổng thử coi nếu lúc đó tui nói thật ra thằng hàng ko chứ ko phải con hàng ko ổng có còn muốn đi quánh giằn mặt hông. Anh hùng lắm. Bạn nào tui ko biết chứ riêng ông xã tui mà a lô phương ơi tao bị kím chuyện là ổng tốc hành tới liền. Có 1 thằng cầm cây ba ton lại quán chè, quơ quơ , " Thằng nào Long?". Nó chốn mẹ rồi. Hồi còn trẻ trâu hay quánh lộn. Đc cái có ông xã cũng mừng.
    Tui nói thiệt. Lúc đó mà tui nói thằng phi công quính tui ổng ko lên san bằng cái nhà tui con. Ổng từng san bằng nguyên 1 cái đám cưới . Nói ngay có bọn trẻ trâu kia nó phụ đập ghế đá bàn với ổng với san bằng đc. Thì ổng với tui với 1 thằng quánh tụi trẻ trâu. Ai kiu kím chuyện tui chi.
    Chuyện này tui bỏ. Ko cho ổng nhúng tay dô. Mắc công biết tui gây. Mà quánh lộn giành trai biết đâu ổng ghét thêm. Thành ra im lặng. Im luôn tới giờ luôn nè. Mai tui rũ ổng đọc. Khà khà

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Buồn nhỉ nhưng Kiệt không còn lựa chọn nào. Lựa chọn tốt hơn là nói thằng phi công là chia tay anh nhưng sau lưng tiếp tục quen anh. Chắc giờ 2 người đó chia tay rồi

Thanks
    21
    Năng lực viết bài
    27

Ông xã tui ổng nói nếu mà bữa đó ổng biết bị trai đá , bữa đó ổng đạp xuống sông

(Ko biết nói chơi hay nói thiêt bị cũng bận đưa con đi học. Hõm qua tui mới đi dự khai giảng xong. Học trc hơn 10 ngày rồi )

Ổng dìu tui dô nhà trọ, thả tui xuống tấm nệm. Thật ra tui nhậu giỏi lắm. Ít khi tui nhậu mà xĩn , xoay mồng mồng , chỉ có buồn ngủ thôi hà. Nhiều lần tui muốn " giết" ông xã tui mà " giết" ko đc, ổng nhậu giỏi quá. Bữa đám giổ ông nội, tui cũng rắp tâm " giết" ổng mà tui " chết" trước, đc cái lúc thức nghe đc tin tức siêu hót. Đc ông xã tui bồng lên giường. Muốn dựng lại hiện trường cảnh ổng bồng ra sao lắm luôn. Chắc là 1 cánh tay ổng bưng ngay 2 đùi, 1 tay ổng bưng ngay nách. Cái đầu tui ngoắc qua ngực ổng.
    Nào giờ có tui bồng người ta chứ chưa ai bồng tui, duy nhất có ông xã tui bồng tui

Bỏ tui lên nệm xong ổng nói.
    - " Mày ngủ đây nhen, sáng tao qua sớm"
    Đột nhiên hết xĩn, ngồi bật dậy, " Cái gì? Tao đang buồn muốn có bạn có bè, mày về xin giám thị phòng quản lý học viên đi, bạn bè con cặc gì lúc tuyệt vọng cũng hổng bên cạnh an ủi"
    Tui nằm uỵch xuống, " Tao nằm 1 mình hồi tao rối trí, tao ra cầu Cần Thơ tao nhảy luôn giờ"
    - " Ai cho mày lên mà mày nhảy, phong tỏa rào chắn rồi... điên quá.... thiếu gì gái.... mà nào h mày đâu có buồn vì gái... mày đâu có sâu nặng đến mức độ như vậy"
    -" Trước khác giờ khác... sao mày đem thời trẻ trâu ra so sánh được... tao 22 tuổi rồi"
    Nó suy nghĩ 1 hồi nói, " Thôi đc rồi, để tao về tao báo cáo giám thị xong tao qua"
    Tui mỉm cười, " Đi đi"
    Nó đi 1 lát tui liền ra mở cửa tui ngó, thằng này ko tin đc đâu. Biết đâu nó lười xong báo ko qua đc. Nhưng mà ông xã tui cũng có uy tín lắm. Nửa tiếng sau qua , còn mua cho tui cái bánh bao.
    Kệ, ko có thằng này cũng có thằng khác. Tui mà " tán" đc ông xã tui đừng hòng ai làm khổ tui nữa.

Tui nằm nghiêng ôm ông xã tui. Đoán ổng ngủ say tui ngồi dậy ngắm háng ổng. Trời ạ. Cái quần màu xanh mỏng ghê, tóp xuống làm u một cục chính giữa. Ừ. Lúc ổng còn di học ổng hay mặc quần màu xanh , kết hợp với áo thun body, có lúc áo sơ mi trắng bỏ thùng, ra dáng dữ lắm.

Tui định thò tay sờ ku ổng mà tui sợ quá à. Ổng thì chắc ko bao giờ đập tui vì chuyện đó đâu. Nhưng mà tui ko đủ can đảm để sờ. Chờ khuya thật khuya mới sờ đc 1 tí. Nằm giả bộ nhắm mắt sờ vậy đó. Có gì cho ổng tưởng tui mớ. Bình thường tui cũng dạng sờ ku trai lắm. Mà sao sờ ku ổng tui hồi hộp kinh dị. Nghỉ sờ cho bớt căng thẳng để mà tập trung ngủ

Hôm sau tui về SG tui cứ suy nghĩ mãi. Có thật là ông xã ko biết gì không.

1 năm sau tui tốt nghiệp ra trường, thoạt đầu tui chưa xin dc việc làm, tui làm tạm ở phòng trà MTV.
    Ông xã về thành phố Tân An công tác, lúc đó trường đại học Cảnh sát nhân dân mở 1 lớp đào tạo hệ đại học VLVH , rất gần cửa ngõ Sài Gòn và gần nhà. Mỗi khi rảnh rỗi tui chỉ muốn về chỗ ông xã đang công tác mà chơi. Ông xã tui mới chính là hạ sĩ quan, cấp bậc thượng sĩ , trợ lý huấn luyện cho lính nghĩa vụ ở 1 trung tâm.

tui ko yêu ai sâu đậm hết, cũng chẳng ai có khả năng làm khổ đc tui. Thậm chí tui trở thành 1 người bất cần. Lúc này thằng rữa xe tên Lâm đã có vợ, vợ nó có bầu đang cữ quan hệ. Chỉ có điều đó mới làm cho nó có động lực tím đến tui. Các bạn tin ko? Bạn thân gì mà kể từ khi làm tình ko bao giờ hỏi thăm nhau 1 câu. Thân gì? Đột ngột 1 ngày chạy đến chở tui vào đường vắng, cỡi quần rồi kêu tui bú. Trước thái độ giọng cha của nó tui đòi nó chở đi nhà trọ.

Đây là lần thứ 3 trong vòng 1 năm ròng rã mà tui với nó chỉ gặp nhau bao nhiêu đó. Lần thứ 1 nó chở tui đi nhà trọ rồi nằm phè bắt tui bú ku. Tui cũng bú vì nó là trai thẳng. Tui khẳng định nó là trai thẳng. Ko những thế nó bắt tui trả 80 ngàn tiền nhà trọ, nó nói vợ nó giữ tiền chứ nó ko đc giữ. Ok. Tui sẽ trả. Ko những thế nó còn kêu tui mua cho nó gói thuốc. Mua đồ nhậu
    Lần thứ 3 tui nói tui ko có tiền, mặc dù ko phải như vậy. Tui bắt nó phải tự đi kiếm tiền, ko thì thôi, tui rất chảnh . Sau đó nó chạy đi kím tiền, ăn gì xài gì tui móc bóp nó tui trả. Thật ra cũng chỉ có 200 mấy chục ngàn. Mà dưới quê cũng đâu có cao sang gì . 200 mấy vừa ăn đủ vừa đi nhà trọ đủ

Nó cỡi truồng nằm phè . Thật lòng thì nhìn nó dẹp lắm. Da nó trắng phao. Lông mọc dài tới rốn. Nhưng tui vẫn còn lòng tự trọng. Người như nó ko đáng để phục vụ. Tui mơn trớn hôn hít nó, bú cho nó 1 lát rồi gạ đâm đít. Nó k cho.
    Nó k cho thì tui nằm ì ra ko làm gì nữa. Thời gian vô vị trôi qua , rồi bất thình nó nói, " Vậy tao đi về"
    " Về đi, tao muốn nằm đây 1 mình"
    Nó lững lự 5 phút, ngồi xuống nệm, nhìn tui, " Hôm nay mày sao vậy?"
    " Thì ko thích chứ sao, đừng tưởng nằm phè với tao mà được... mày đánh giá về gay sai rồi đó"

Tui bật vụt chân đứng phắc dậy, tóm cổ áo nó xô bật ngữa nó ra nệm, " Sai rồi biết không, ko có thằng nào rãnh mà bú cu cho mày mãi đâu, nếu có thêm sự lựa chọn tao sẽ chọn đụ con vợ mày... biến đi"

Nó đứng dậy, bước đi, mặt nghình nghình, " mày được lắm"

Kệ bà nó chứ, làm chọc máu nóng lên. Tui cần 1 người yêu manly như nó, nhưng tui ko cần sự lãnh đạm như vậy đâu. Tình cảm gì hả. Lần nào cũng xay và xĩn. Xem gay chúng ta như 1 cái máy bú cu tự động. Tui rất thù cái loại người này. Nếu có dọc truyện thằng bạn CSCĐ phần 1 mấy bạn ắt còn nhớ. Tui đã rớt nước mắt vì chuyện này, ông xã của tui cũng từng như vậy, hôm đó ráng kìm chế nếu ko dã phan cái ly dô đầu ổng rồi. Tức lắm chứ k phải ko tức. Nếu các bạn nghĩ rằng các bạn bú cu cho ai đó sung sướng mà ko cảm thấy tủi thân thì các bạn thuộc 1 nhóm nguoi khác , ko phải giống tui. Yêu thích thì các bạn mới bú đc đúng ko? Nhưng rồi sự yêu thích đó sẽ kích động sự tủi thân của các bạn khi cơ thể bạn ko đc họ vuốt ve tận tụy hoặc hôn liếm gì bạn, thái độ cho có lệ 1 2 cái lúc cao hứng chẳng nói lên đc điều gì. Tui thì khác nhen. Còn dị tình nể nghĩa mới ko ra tay, chứ bạn là người trên mạng vietfun hay bất cứ diễn đàn gay Xã hội nào khác tui giậm bạn lún xuống nệm . Tui luôn luôn là người đưa cho người ta bú tui hiểu cảm giác của chính tui mà. Ko có tôn trọng người bú mình đâu. Giống như nhu cầu cho hưởng và có khi chả bao h gặp lại. Con cu của người bú mình ra sau cũng chả biết
    Ở đời có vai có trả. Ta đối xử với người này ra sao thì người khác đối xử với ta lại như vậy. Ta bỏ người này thì có nguoi khác bỏ ta. Đến lúc mõi gối chồn chân. Muốn tìm 1 chỗ dựa sao khó khăn quá.
    Thằng Hi ra đi đã dể lại cho tui 1 bài học là đừng bao giờ nặng tình với trai thẳng. Rốt cuộc người khổ chỉ là mình mà thôi. Suy cho cùng tại sao mình dam mê nó đến như vậy chỉ vì tình dục ko tròn, tình bạn càng sâu càng gây phiền khổ. Và rồi tui quyết định quay lưng, định là tự tay sẽ hủy hoại tình bạn hoặc làm mờ nhạt tình cảm này đi. Nếu muốn như vậy chỉ còn 1 cách là dọn đi.

5. The Following User Says Thank You to PhiMinhLong For This Useful Post:

Thanks
    181
    Năng lực viết bài
    100

Đọc hết mấy truyện kia, gio cũng hóng từng tâp tiếp

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Long chưa kể chuyện cậu với bạn Dan người Mĩ, Long kể khúc đó đi, hấp dẫn :D

+ Viết bài mới
Trang 17/17 ĐầuĐầu ... 71314151617