+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    201

Mặc định Vậy em ấy có chắc là trai thẳng không?

Tôi quen em ấy cũng tình cờ vì em là nhân viên matxa cho sauna kia. Sau này kêu em ra ks matxa cho thoải mái và quen nhau thì em mới tâm sự em đã có vợ con, trước khi làm matxa cũng đã làm nhiều nghề như tiếp tân ks, bồi bàn,...nhưng không được lâu.
    Em nói làm nghề matxa này cũng vì lo cho gđ vì em đã có 3 con nên kiếm thêm thu nhập.
    Tôi biết em nói đã có gđ là thật vì có vô FB của em thấy rất nhiều hình em chụp với vợ con. Vấn đề là em rất nam tính, không ẻo lả nhưng khi làm bot cho tôi, em nói em rất sướng. Mà theo tôi nghĩ, trai thẳng khi làm tình mà lại là làm bot thì ít ai chịu đau được, trong khi em chịu đựng được mà còn nói sướng nữa. Ngoài ra lúc trước có nhiều lần tôi thử kêu em làm top thì em nói không làm được vì không có cảm xúc với con trai nên không lên được.
    Vậy cho tôi hỏi, em ấy có thật sự là trai thẳng không hay là Bi?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    47

Mặc định Re: Vậy em ấy có chắc là trai thẳng không?

Quote Nguyên văn bởi maxmilos33 Xem bài viết
    Tôi quen em ấy cũng tình cờ vì em là nhân viên matxa cho sauna kia. Sau này kêu em ra ks matxa cho thoải mái và quen nhau thì em mới tâm sự em đã có vợ con, trước khi làm matxa cũng đã làm nhiều nghề như tiếp tân ks, bồi bàn,...nhưng không được lâu.
    Em nói làm nghề matxa này cũng vì lo cho gđ vì em đã có 3 con nên kiếm thêm thu nhập.
    Tôi biết em nói đã có gđ là thật vì có vô FB của em thấy rất nhiều hình em chụp với vợ con. Vấn đề là em rất nam tính, không ẻo lả nhưng khi làm bot cho tôi, em nói em rất sướng. Mà theo tôi nghĩ, trai thẳng khi làm tình mà lại là làm bot thì ít ai chịu đau được, trong khi em chịu đựng được mà còn nói sướng nữa. Ngoài ra lúc trước có nhiều lần tôi thử kêu em làm top thì em nói không làm được vì không có cảm xúc với con trai nên không lên được.
    Vậy cho tôi hỏi, em ấy có thật sự là trai thẳng không hay là Bi?
    Theo tôi thì bạn nên ko cần biết bạn kia có phải trai thẳng hay bi, gay gì ko. Vì nó ko cần thiết.

Đầu tiên là bạn kia đã có gia đình và đã có con, bạn và bạn kia chú định ko thể thành đôi. Bạn kia ko thể phá vỡ định kiến để tới cùng bạn.

Thứ hai là bản thân bạn chẳng qua có chút tò mò vì nó trái với logic suy nghĩ của bạn mà thôi.

Vậy nên theo tôi bạn thích thì cứ tận hưởng khoảng khắc thể xác mang lại, còn suy nghĩ nhiều về người kia là ko cần thiết. Bởi có thể bạn sẽ bị cuốn vào rắc rối ko đáng có

3. The Following 2 Users Say Thank You to namei For This Useful Post:

Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    201

Cảm ơn bạn!!

Thanks
    35
    Năng lực viết bài
    136

Bạn ấy là Bi thì đúng hơn. Vì đúng là trai thẳng thì ko có ham muốn gần gũi với con trai, chứ đừng nói đến qhe tình dục. Với lại, cũng có người đồng tính cưới vợ có con, nhưng bản chất họ vẫn thích qhe với đàn ông.

+ Viết bài mới