+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    211

Mặc định Vậy em ấy có chắc là trai thẳng không?

Tôi quen em ấy cũng tình cờ vì em là nhân viên matxa cho sauna kia. Sau này kêu em ra ks matxa cho thoải mái và quen nhau thì em mới tâm sự em đã có vợ con, trước khi làm matxa cũng đã làm nhiều nghề như tiếp tân ks, bồi bàn,...nhưng không được lâu.
    Em nói làm nghề matxa này cũng vì lo cho gđ vì em đã có 3 con nên kiếm thêm thu nhập.
    Tôi biết em nói đã có gđ là thật vì có vô FB của em thấy rất nhiều hình em chụp với vợ con. Vấn đề là em rất nam tính, không ẻo lả nhưng khi làm bot cho tôi, em nói em rất sướng. Mà theo tôi nghĩ, trai thẳng khi làm tình mà lại là làm bot thì ít ai chịu đau được, trong khi em chịu đựng được mà còn nói sướng nữa. Ngoài ra lúc trước có nhiều lần tôi thử kêu em làm top thì em nói không làm được vì không có cảm xúc với con trai nên không lên được.
    Vậy cho tôi hỏi, em ấy có thật sự là trai thẳng không hay là Bi?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    58

Mặc định Re: Vậy em ấy có chắc là trai thẳng không?

Quote Nguyên văn bởi maxmilos33 Xem bài viết
    Tôi quen em ấy cũng tình cờ vì em là nhân viên matxa cho sauna kia. Sau này kêu em ra ks matxa cho thoải mái và quen nhau thì em mới tâm sự em đã có vợ con, trước khi làm matxa cũng đã làm nhiều nghề như tiếp tân ks, bồi bàn,...nhưng không được lâu.
    Em nói làm nghề matxa này cũng vì lo cho gđ vì em đã có 3 con nên kiếm thêm thu nhập.
    Tôi biết em nói đã có gđ là thật vì có vô FB của em thấy rất nhiều hình em chụp với vợ con. Vấn đề là em rất nam tính, không ẻo lả nhưng khi làm bot cho tôi, em nói em rất sướng. Mà theo tôi nghĩ, trai thẳng khi làm tình mà lại là làm bot thì ít ai chịu đau được, trong khi em chịu đựng được mà còn nói sướng nữa. Ngoài ra lúc trước có nhiều lần tôi thử kêu em làm top thì em nói không làm được vì không có cảm xúc với con trai nên không lên được.
    Vậy cho tôi hỏi, em ấy có thật sự là trai thẳng không hay là Bi?
    Theo tôi thì bạn nên ko cần biết bạn kia có phải trai thẳng hay bi, gay gì ko. Vì nó ko cần thiết.

Đầu tiên là bạn kia đã có gia đình và đã có con, bạn và bạn kia chú định ko thể thành đôi. Bạn kia ko thể phá vỡ định kiến để tới cùng bạn.

Thứ hai là bản thân bạn chẳng qua có chút tò mò vì nó trái với logic suy nghĩ của bạn mà thôi.

Vậy nên theo tôi bạn thích thì cứ tận hưởng khoảng khắc thể xác mang lại, còn suy nghĩ nhiều về người kia là ko cần thiết. Bởi có thể bạn sẽ bị cuốn vào rắc rối ko đáng có

3. The Following 3 Users Say Thank You to namei For This Useful Post:

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    211

Cảm ơn bạn!!

Thanks
    35
    Năng lực viết bài
    146

Bạn ấy là Bi thì đúng hơn. Vì đúng là trai thẳng thì ko có ham muốn gần gũi với con trai, chứ đừng nói đến qhe tình dục. Với lại, cũng có người đồng tính cưới vợ có con, nhưng bản chất họ vẫn thích qhe với đàn ông.

6. The Following User Says Thank You to thienminhvl For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    29

Bạn ấy không hẳng là bi đâu, có thể do mưu sinh thôi, thà làm bot chứ không làm top, đúng là bạn đó không có cảm giác lên để mà đâm, trước đây mình củng đã từng quan hệ với 1 người như vậy, khi lên giường vẫn hun miệng, bú cu với mình nhưng chủ yếu là chiều khách, tiếp đến là tự thoa gel, đeo bao cho mình rồi ngồi lên nhúng, sau đó thì mình muốn đâm kiểu nào củng được nhưng bạn đó không đâm lại mình với lý do, là không có cảm giác khi đâm trai, và còn lý do nữa là không để xuất tinh nhiều lần mất sức không đi tiếp được nữa, khi mình hỏi vậy đi với gái thì sao, bạn đó nói là vẩn đâm bình thường, và cái quan trọng là bạ ấy sợ mất cảm giác khi đâm trai, nên bạn ấy không bao giờ đâm gay.

8. The Following User Says Thank You to Minh Van For This Useful Post:

Thanks
    141
    Năng lực viết bài
    0

Bạn Minh Van nói đúng đó. Ngoài ra, do cơ địa từng người thì việc anal có thể sẽ không đau. Nhiều trai thẳng bây giờ cũng thích kích thích hậu môn để chạm vào tiền liệt tuyến. Không có nghĩa họ là bot đâu.

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    211

Quote Nguyên văn bởi Minh Van Xem bài viết
    Bạn ấy không hẳng là bi đâu, có thể do mưu sinh thôi, thà làm bot chứ không làm top, đúng là bạn đó không có cảm giác lên để mà đâm, trước đây mình củng đã từng quan hệ với 1 người như vậy, khi lên giường vẫn hun miệng, bú cu với mình nhưng chủ yếu là chiều khách, tiếp đến là tự thoa gel, đeo bao cho mình rồi ngồi lên nhúng, sau đó thì mình muốn đâm kiểu nào củng được nhưng bạn đó không đâm lại mình với lý do, là không có cảm giác khi đâm trai, và còn lý do nữa là không để xuất tinh nhiều lần mất sức không đi tiếp được nữa, khi mình hỏi vậy đi với gái thì sao, bạn đó nói là vẩn đâm bình thường, và cái quan trọng là bạ ấy sợ mất cảm giác khi đâm trai, nên bạn ấy không bao giờ đâm gay.
    Bạn nói mình thấy cũng có lý.

+ Viết bài mới