+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Mau xuẤt tinh...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Mau xuẤt tinh...

Mấy bạn ơi chỉ mình với,sao mỗi lần quan hệ mình lại mau bị xuất tinh lắm,mặc dù đã nghị nhưng cũng đc tí síu àh, có cách k nào để luyện tập ko, mình đã thử cách nhịn tiêu mà cũng ko thấy khả quan.:c13::c13:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    390

Lightbulb Re: Mau xuẤt tinh...

:c14:Ý kiến của Duy :

1. Bạn bao nhiêu tuổi ?Độ tuổi quyết định tình trạng ra sớm ,nếu còn trẻ thì vấn đề [súng chưa bóp cò mà đã nhả đạn ]là điều dễ hiểu vì....giới trẻ rất nhạy bén mà .Nếu đã lớn tuổi thì nên cần..luyện tập [bóp cò mà ko nhả đạn ] thì mới có khả quan bạn à !?
    2. Bạn cần [bóp cò ] nhiều lần .Nhưng chú ý ..khi sắp [nhả đạn ] thì ngưng lại & chờ [sóng yên biển lặng ] lại tiếp tục...cứ như thế 2 or 3 lần .Để kiềm hãm sự [nhả đạn ] bạn nên bóp [nòng súng] & nhớ là chớ có kík thích nó kẻo ko [súng bóp cò ] thì toong ^^!
    3. Một yếu tố thứ yếu nhưng cũng không kém phần quan trọng là [ngừi ấy ] có cùng hỗ trợ cho bạn hay ko ?Chứ 2 ngừi chơi mà chỉ có 1 ngừi làm trong khi kẻ kia cứ thọc mạch thì làm sao ko nhả đạn sớm dc chứ ^^!Kêu ngừi ấy chờ đợi & cả hai cùng tập 1 bài thể dục xem nào
    :c15:Chúc bạn thành công [nhớ là lâu dài ]
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

+ Viết bài mới