+ Viết bài mới
Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Khó tìm kiếm bạn đời

zalo mình 0869019870, muốn bắt đầu mối qh nghiêm túc

2. The Following User Says Thank You to tinhnhucongio For This Useful Post:

Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    193

Quote Nguyên văn bởi thienminhvl Xem bài viết
    Với em gái: ngạc nhiên, và bảo là anh giấu kỹ thật. Vì nó sống cạnh mình bao lâu. Thật ra nó cũng nghe bạn bè mình hay trêu nhưng nó ko tin. Khi nghe kể, em gái mình hiểu và thông cảm, động viên. Còn bố mẹ thì có nghi và có người nói đến tai và hỏi thằng mình nhưng mình trêu đùa lại, không thừa nhận cũng không chối, tảng lờ đi. Nhưng cả 2 vẫn nghĩ mình bình thường, cứ bắt lấy vợ suốt :)

Hai bạn thân: bọn nó hơi ngạc nhiên nhưng động viên và chia sẻ. Một bạn còn khuyên bảo cứ lấy bừa 1 em rồi có con đi, chả sao đâu :).
    Nói chung vì mình sống cũng đàng hoàng và đối xử tử tế với 3 người này nên họ cũng thương và động viên chứ không trêu chọc gì nhiều. Thậm chí còn bảo vệ mình.
    Bạn có những người bạn thân như vậy thì quá quý! Còn mình thì ko đc vậy. Nhóm mình 3 nam 2 nữ, phải nói là chơi thân nhau cũng gần 20 năm. Thằng kia come out thì bị 2 đứa nữ dần xa lánh và xầm xì sau lưng nên giở nó chủ động tách nhóm. Còn mình và thằng kia quá kín nên 2 nhỏ ko biết nhưng mình thấy buồn buồn và cứ suy nghĩ "nếu nó biết mình là gay thì có tỏ thái độ như đối với thằng kia hay ko?".

Thanks
    35
    Năng lực viết bài
    128

Nói chung là mình đã chuẩn bị mọi tâm lý cho việc người khác biết mình là gay và có các phản ứng kiểu như khinh miệt. Tuy nhiên, mình cũng phải nên chọn người gọi là "thân" để chơi cùng .. vì bạn thân mà còn khinh miệt mình thì dạng bạn đó cũng vứt đi, và cũng phải xem lại cách mình đối xử với bạn đó nữa.

+ Viết bài mới
Trang 3/3 ĐầuĐầu 123