+ Viết bài mới
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 23456
Hiện kết quả từ 51 tới 58 của 58
    Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    119

Mặc định Re: Massage Khiếm Thị AD

Quote Nguyên văn bởi market research Xem bài viết
    Hôm nay review cho các bạn tham khảo. Nhưng quả thật đây là một trong những chỗ làm ok, giá phải chăng. Mong anh em trong group tới thư giãn chứ đừng làm lố biến nó thành cái động, sau này không biết đi chỗ nào.

Mình đi làm về trễ, lần nào ghé cũng tầm 9g tối nên chỉ có thể chọn suất massage body 60p. Đi 2 lần.

Lần đầu em Phú làm. Chuyên nghiệp bài bản, làm trúng hết những chỗ đang đau nhức của mình. Cảm thấy phê hết cả người. Khi mình được massage đúng chỗ mỏi mệt thì mình rất thư giãn mà cu thì ko cương. Thấy em có vẻ đụng chạm 1-2 lần để check hàng mình, thấy không cương nên em tập trung làm cho hết buổi. Ra về thoải mái, tuy hơi tiếc vì ko có vụ sục nhưng mục đích chính là massage nên ok. Hôm đó ngay sinh nhật của Phú nên mình tip em 100k.

Lần sau em Phong làm. Em này thấy mọi người khen là tay nghề tốt nhưng mình chỉ thấy em xoa mông và má đùi của mình tốt thôi. Chứ còn massage thật sự thì chưa cảm nhận được. Hơn 30p em chỉ tập trung xoa mông, đùi và bụng của mình khiến mình cương cứng ngắc. Ở tuổi này rồi, không lẽ ai cố tình đụng chạm mình mà mình ko hiểu hay sao, đúng không mọi người? Thấy mình cương cứng ngắc em còn chủ động sục cho mình nhưng mình nói em cuối giờ hãy làm. Sau đó em lại tập trung xoa bóp xung quanh khiến mình ko thật sự thư giãn được. Lúc sau mình nói em sục mình ra. Trong lúc em sục thì mình có sờ thử em thì thấy hơi hơi cứng. Sau khi ra tung toé thì thay đồ về. Không sauna gì cả vì lần nào làm xong cũng 10g hết rồi. Cũng tip em 100k. Ra về tuy sướng nhưng lại ko đã vì sướng con cu Chứ chưa sướng toàn thân.

Lần tới vẫn sẽ chọn massage AD vì thật ra mình luôn nể phục các bạn tuy khiếm thị nhưng luôn lạc quan và có ý chí vươn lên (lúc massage các bạn cũng kể chuyện). Chất lượng cũng tốt nữa. Chỉ có 1 điều mình ko thích lắm là bạn nào trong quá trình massage cũng đều ngụ ý là các bạn rất cần tiền tip. Mình thì lúc nào cũng chuẩn bị sẵn cả nhưng bị nhắc khéo thì ko thích lắm thôi.

Ở đây anh em nào còn biết bạn massage giỏi thì giới thiệu cho mình nhé.
    Wow e thì ngược lại . Hầu hết những ng khác thì có kích thích em. Trừ Phong ra, và bạn ấy rất hạn chế đụng chạm những vùng nhạy cảm của em luôn. Còn lại những ng khác thì rất hay massage vùng mông và hay đụng chạm. Nếu cưowng thì họ sục luôn.
    Xin chào!
    Mong được làm quen nhiều bạn mới!
    Sở thích: phượt, gym, bơi, hát, nghe nhạc...

2. The Following User Says Thank You to zToby For This Useful Post:

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi zToby Xem bài viết
    Wow e thì ngược lại . Hầu hết những ng khác thì có kích thích em. Trừ Phong ra, và bạn ấy rất hạn chế đụng chạm những vùng nhạy cảm của em luôn. Còn lại những ng khác thì rất hay massage vùng mông và hay đụng chạm. Nếu cưowng thì họ sục luôn.
    Chắc do Toby đẹp trai body hot quá nên làm KTV xao xuyến đó kaka. Mình đi AD được 2 lần, vào những ngày đầu mở cửa cách đây gần 1 năm. Không nhớ tên bạn nào làm cho mình nhưng 2 lần đều thoải mái, không có vụ kích thích khách hay thư giãn hay vòi tips gì hết. Chỉ có bạn quản lý là gạ bú công khai trên phòng thư giãn thôi haha.

Chắc các bạn thấy ai thư giãn cho khách cũng được tip cao nên học theo, miếng cơm manh áo mà, chứ hồi đó đúng là massage có tay nghề, không có cố ý sờ soạng khách. Tiếc ghê bây giờ tìm một chỗ đàng hoàng cũng khó nữa.

Toby đi AD mấy lần rồi? Lần nào cũng được/bị thư giãn dù muốn dù không hả?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    119

Mình dc trải nghiệm nhiều hơn là sục nữa. Có bạn big size nha, mình vẫn cứ nằm tuy nhiên bạn khá chủ động liếm cả ass và hơn thế nữa. Bạn nào thì mình xin giữ bí mật sợ ảnh hưởng công việc bạn. Tuy nhiên mọi người cứ trên tinh thần là matxa khoẻ mạnh và ủng hộ các bạn khiếm thị. Có cầu mới có cung, nên giờ đa số các bạn đều có thư giãn. Mình nghĩ cảm giác của các bạn khiếm thị bước vào nghề là matxa lành mạnh thôi

Thanks
    2.645
    Thanked 9.084 Times in 1.487 Posts
    Năng lực viết bài
    243

Quote Nguyên văn bởi thanhtran30 Xem bài viết
    Mình dc trải nghiệm nhiều hơn là sục nữa. Có bạn big size nha, mình vẫn cứ nằm tuy nhiên bạn khá chủ động liếm cả ass và hơn thế nữa. Bạn nào thì mình xin giữ bí mật sợ ảnh hưởng công việc bạn. Tuy nhiên mọi người cứ trên tinh thần là matxa khoẻ mạnh và ủng hộ các bạn khiếm thị. Có cầu mới có cung, nên giờ đa số các bạn đều có thư giãn. Mình nghĩ cảm giác của các bạn khiếm thị bước vào nghề là matxa lành mạnh thôi
    hình như mình biết ai!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hi thanhtran30, mình đã gởi tin nhắn riêng tư

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    223

Phải L không bạn vì hàng L khá to. Mong bạn cho ít info

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    119

Quote Nguyên văn bởi niceboy94 Xem bài viết
    Chắc do Toby đẹp trai body hot quá nên làm KTV xao xuyến đó kaka. Mình đi AD được 2 lần, vào những ngày đầu mở cửa cách đây gần 1 năm. Không nhớ tên bạn nào làm cho mình nhưng 2 lần đều thoải mái, không có vụ kích thích khách hay thư giãn hay vòi tips gì hết. Chỉ có bạn quản lý là gạ bú công khai trên phòng thư giãn thôi haha.

Chắc các bạn thấy ai thư giãn cho khách cũng được tip cao nên học theo, miếng cơm manh áo mà, chứ hồi đó đúng là massage có tay nghề, không có cố ý sờ soạng khách. Tiếc ghê bây giờ tìm một chỗ đàng hoàng cũng khó nữa.

Toby đi AD mấy lần rồi? Lần nào cũng được/bị thư giãn dù muốn dù không hả?
    Cũng nhiều lần. Hầu hết là đi matxa thôi. Còn vụ thư giãn thì chỉ có vài bạn tự chủ động:( mà lần sau thì mình k order mấy bạn đó nữa. Tại k thích lắm.
    Xin chào!
    Mong được làm quen nhiều bạn mới!
    Sở thích: phượt, gym, bơi, hát, nghe nhạc...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    107

Quote Nguyên văn bởi trunghan Xem bài viết
    hình như mình biết ai!!!
    Muốn biết để đi thừ nè ! Hihi

+ Viết bài mới
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 23456