+ Viết bài mới
Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 678910
Hiện kết quả từ 91 tới 99 của 99
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    246

Mặc định Re: Massage Khiếm Thị AD

“0354179 bốn bốn bảy” nhắn mình list nhé.
    Thanks!

Thanks
    27
    Năng lực viết bài
    241

Mình đi ở đây 5 6 lần rồi.mình luôn chon vip 2.vì phòng này ok nhất trong mấy phòng.mình có làm qua vài bạn.có bạn linh.có mấy bạn kích thích và thậm chí lần đó mình còn bú dc linh.vì linh cứng lên.mình cũng ko ki bo với mấy bạn đó.luôn sòng phẳng và rộng tay.mấy bạn chịu mới làm.
    Riêng cái bạn nam hỗ trợ trên lầu.chủ động gạ gẫm mình fun 1 lần 200.mấy lần sau mình ko tiếp nhận nữa thì quay ra thái độ.nói thật bạn ko phải hot boy.hàng cũng ko to.có fun cũng ko có chủ động thõa mãn giúp mình thì cần gì mình phải bỏ tiền ra mà mình còn phục vụ ngược bạn.
    Hôm nay đi.chọn vip 2.suất 90p.linh về quê.phú bận.mình đồng ý xông hơi chờ.lên lầu mình nhờ bạn nam hỗ trợ đó là khi nào tới lượt a lên giúp a,vì xông hơi và thư giãn đi vòng vòng đó.mình xông rồi qua thư giãn nằm.phòng lạnh đóng cửa.nằm lúc lâu.mình xuống hỏi thì bạn ấy thái độ.kêu a gần chục tiếng a ko xuống,mình mới nói a có dặn nhờ lên kêu mà,trong phòng thư giãn đóng cửa ư đứng dưới kêu sao a nghe.mà vốn dĩ ồn ào a biết ai kêu a.sao ko lên kêu a.bạn ấy nói kêu muốn banh cái phòng rồi ko nghe còn nói..xong cũng ko nghe nhắc tới bao giờ tới lượt mình gì cả.mình lên thay đồ.quyết định trả vé và ko lấy lại tiền đó.đang thay đồ thì bạn vô dọn khăn nói a xuống massage đi (với giọng khó chịu).mình nói ko làm nữa.xuống trả phiếu.nói lại mình đó là chuyện của a.ko liên quan tui.muốn trả thì trả.mình xuống quầy.bạn nữ rất dễ thương hỏi sao vậy a.trình bày xong thì bạn nan nỉ nói tại bạn đó tánh hay nói thẳng vậy xin lỗi a.a lên làm lại đi.nếu ko a lưu phiếu lần sau làm.mình nói a trả phiếu ko cần hoàn tiền.cũng ko có lần sau vì a ko ghé lại nữa.cám ơn e.
    Tóm lại 1 ngày thư giãn của mình trở thành 1 ngày khó chịu.nếu mà mình ko dặn trước ko nói.hoặc lên kêu mình làm lơ ko nói.Bạn nhân viên.nếu có lên đây coi.cũng xem lại cách hành xử của bản thân đi.mình luôn thiện chí và thái độ đàng hoàng.ko hề kiểu thượng đế.hà cớ gì bạn cư xử như thế.nóng trong người.nhưng vì ko muốn làm um sùm lên thôi.chuyện ko đáng.ai có đi nữa thì lưu ý để tránh bị kiếm chuyện

3. The Following User Says Thank You to boyvl89 For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    376

Quote Nguyên văn bởi boyvl89 Xem bài viết
    Mình đi ở đây 5 6 lần rồi.mình luôn chon vip 2.vì phòng này ok nhất trong mấy phòng.mình có làm qua vài bạn.có bạn linh.có mấy bạn kích thích và thậm chí lần đó mình còn bú dc linh.vì linh cứng lên.mình cũng ko ki bo với mấy bạn đó.luôn sòng phẳng và rộng tay.mấy bạn chịu mới làm.
    Riêng cái bạn nam hỗ trợ trên lầu.chủ động gạ gẫm mình fun 1 lần 200.mấy lần sau mình ko tiếp nhận nữa thì quay ra thái độ.nói thật bạn ko phải hot boy.hàng cũng ko to.có fun cũng ko có chủ động thõa mãn giúp mình thì cần gì mình phải bỏ tiền ra mà mình còn phục vụ ngược bạn.
    Hôm nay đi.chọn vip 2.suất 90p.linh về quê.phú bận.mình đồng ý xông hơi chờ.lên lầu mình nhờ bạn nam hỗ trợ đó là khi nào tới lượt a lên giúp a,vì xông hơi và thư giãn đi vòng vòng đó.mình xông rồi qua thư giãn nằm.phòng lạnh đóng cửa.nằm lúc lâu.mình xuống hỏi thì bạn ấy thái độ.kêu a gần chục tiếng a ko xuống,mình mới nói a có dặn nhờ lên kêu mà,trong phòng thư giãn đóng cửa ư đứng dưới kêu sao a nghe.mà vốn dĩ ồn ào a biết ai kêu a.sao ko lên kêu a.bạn ấy nói kêu muốn banh cái phòng rồi ko nghe còn nói..xong cũng ko nghe nhắc tới bao giờ tới lượt mình gì cả.mình lên thay đồ.quyết định trả vé và ko lấy lại tiền đó.đang thay đồ thì bạn vô dọn khăn nói a xuống massage đi (với giọng khó chịu).mình nói ko làm nữa.xuống trả phiếu.nói lại mình đó là chuyện của a.ko liên quan tui.muốn trả thì trả.mình xuống quầy.bạn nữ rất dễ thương hỏi sao vậy a.trình bày xong thì bạn nan nỉ nói tại bạn đó tánh hay nói thẳng vậy xin lỗi a.a lên làm lại đi.nếu ko a lưu phiếu lần sau làm.mình nói a trả phiếu ko cần hoàn tiền.cũng ko có lần sau vì a ko ghé lại nữa.cám ơn e.
    Tóm lại 1 ngày thư giãn của mình trở thành 1 ngày khó chịu.nếu mà mình ko dặn trước ko nói.hoặc lên kêu mình làm lơ ko nói.Bạn nhân viên.nếu có lên đây coi.cũng xem lại cách hành xử của bản thân đi.mình luôn thiện chí và thái độ đàng hoàng.ko hề kiểu thượng đế.hà cớ gì bạn cư xử như thế.nóng trong người.nhưng vì ko muốn làm um sùm lên thôi.chuyện ko đáng.ai có đi nữa thì lưu ý để tránh bị kiếm chuyện
    Anh ơi thằng đó mà gặp ai chả gạ! Lước fb thì toàn cà 360 lên cái mặt! Em đi xông hơi xông ướt mà nó cứ vô liếc mắt đưa tình lã lơi! Em nói thiệc nó không mỡ miệng hay xưng nó là con trai em cứ tưỡng nó là ô môi (lesbian) đó anh!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    376

Quote Nguyên văn bởi boyvl89 Xem bài viết
    Mà anh tip cho linh bao nhiu vậy?!

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Rất ít khi comment nhưng lần này phải log in để hưởng ứng.

Bạn nam dẫn khách ở lầu 2 thật sự phải nói là rất hách dịch và trịch thượng. Trong khi bạn nữ lễ tân dễ thương lễ phép bao nhiêu, các bạn nhân viên khiếm thị làm nhiệt tình và bài bản để khách hài lòng, thì lại có một thành phần làm xấu mặt cơ sở như vậy. Làm dịch vụ rất khó, nhiều khi người ta không ưng 1 2 chỗ nhỏ thôi cũng sẽ không quay lại, hoặc thậm chí là 1 đồn 10 ảnh hưởng việc kinh doanh. Hôm mình tới gặp bạn đó chỉ toàn bấm điện thoại, mình hỏi chuyện cũng không thèm nhìn mình, lúc mình đi từ lầu trên xuống còn thấy đang lướt Grindr nữa chứ. Trời ơi đã không được đẹp thì phải tốt tính, chứ có đâu mà sỗ sàng như vậy. Nếu bạn chủ cơ sở có nằm vùng trong topic này thì nói bạn xem lại thái độ chứ như vậy dễ mất khách lắm, tội các bạn nhân viên khiếm thị.

Hên là bữa đó mình đi sớm nên book được Phú, đúng là Phú làm rất có kỹ thuật, nói chuyện thân thiện và dễ thương. Về khoản đó thì Phú không có đụng chạm nhiều, mình thấy hài lòng vì mình cần thư giãn thoải mái thôi chứ không muốn đi xa hơn. Có nghe vài anh em nói về kỹ thuật massage mông của Phú nhưng chắc do mình nói tập trung phần bàn chân và bắp chuối nên Phú ít đụng chạm mông và ku. Lúc massage bụng là chà qua chà lại cái bụng chứ không có cố ý đụng ku mình. Mình nghĩ Phú không phải gay nên anh em đừng manh động quá tội em ấy. Cứ giữ cho em ấy hồn nhiên thế thôi chứ suồng sã mời gọi quá như Linh mình lại không thích.

Một chuyện vui nữa là lần đó mình gặp 3 người đi chung với nhau mà nhìn ai cũng hổ báo xăm trổ tùm lum, không giống là gay. Mình chợt nghĩ có khi nào các đại ca giang hồ nghe tiếng cũng tới đây thử tay nghề, vì vào massage "thanh nữ" không những không được thoải mái mà còn tốn sức thêm, nên vào chỗ khiếm thị để vừa khỏe mà vừa ít đụng chạm hehe.

7. The Following User Says Thank You to niceboy94 For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    14

Đã đến vài lần, chưa thấy thằng nào 3d, đi làm công cho dvu mà ăn nói mất dạy, vô văn hóa như cái thằng đưa khăn ở đó. Nếu có năng lực, thì kiếm cái khác mà làm, mở cơ sở massage như vậy. Rồi tha hồ mà chửi khách. Vừa lộ, vừa xấu, vừa hô. Vô massage mà nghe tiếng dt blue của nó reo ltuc. Bữa còn nhắn tin blue cho mình làm quen. Ăn nói mất dạy, coi khách hàng chẳng ra gì. 5k cũng ko bo chứ ở đó mà bỏ 200k ra để làm nó sướng. Mấy ba chắc hoả quá, nứng lên tới não mới đè thằng đó ra chơi, rồi bo nó 200k. Lần cuối cùng quay lại chỗ này hơn 3tháng, và sẽ ko quay lại nữa. Mình hỏi nv còn ai, nó bảo nếu ko có đặt trc, thì theo turn, dcmn. Bỏ tiền ra đi massage, mà fai lạy nó hoặc fai bo nó mới dc chọn người à. Nếu chủ cơ sở có trên này, thì nên cho nó nghỉ việc. Để nó biết ngoài kia nhìu người làm việc nặng nhọc hơn nó. Mà fai dạ thưa để có việc làm. Ko có nó, thiếu gì người cần việc

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    131

Dạo này cũng k ghé bên AD nữa. Mình chọn một spa khác là Menspa q10 1 suất 450k gồm sauna + massage body 60’. Đúng kiểu đi thư giản khoẻ ng. Tại đây có xông ướt, khô + bồn sục. Khách khá ít(có lẽ một phần do giá cao) nhưng ai cũng lịch sự. Chỉ có lâu lâu nhìn nhau tí. Lúc mình ngâm bồn thì có một bạn lại gạ gạ sục cho mình thì bữa đó mình chỉ muốn thư giản nên lắc đầu, họ cũng thôi. Ngâm + xông tầm 1h mình gọi lễ tân để dc massage thì bạn đó gọi nhân viên cho mình. Nhân viên ở đây k khiếm thị nhưng lịch sự k ồn ào, k hỏi chuyện riêng linh tinh, k chủ đọng sờ vùng nhạy cảm dù mình lột sạch. Dùng khan che lại, làm phần nào thì mở phần đó. Và kỹ thuật cũng khá tốt. Sau làm xong còn cho mình một chai trà thảo mộc.
    Bữa đó khá hài lòng với bên đó. Mình chỉ phải trả đúng 450k k hơn k kém.

10. The Following User Says Thank You to zToby For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    14

Các bác có ai đến đây trg tg gần đây cho e hỏi, con bóng giữ khăn còn làm ko, nói thật chứ chỉ ghét con ấy, còn nv massage rất tốt. Khi nào con bóng khùng, ăn nói mất dạy đó nghĩ, mình mới quay lại

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    81

Quote Nguyên văn bởi Cconquaxauxi Xem bài viết
    Các bác có ai đến đây trg tg gần đây cho e hỏi, con bóng giữ khăn còn làm ko, nói thật chứ chỉ ghét con ấy, còn nv massage rất tốt. Khi nào con bóng khùng, ăn nói mất dạy đó nghĩ, mình mới quay lại
    Vẫn còn làm nhé bạn. Khách vào còn chưa thấy mặt mũi đâu hết

+ Viết bài mới
Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 678910