+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Rát hậu môn.

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    19

Mặc định Rát hậu môn.

Mình làm bottom cũng được kha khá lâu r, cu to cu nhỏ gì cũng có, cũng có lần chịch xong thì k sao, cũng có lần chịch xong tắm lại thấy rát rát ở lỗ ass nhưng chỉ sau đó 2,3 ngày là bt lại và có thể chịch tiếp được.

Nhưng khoảng 1 tháng nay k hiểu sao cứ chịch là bị rát kinh khủng, dù là chơi với cu bt thôi k to, có xài bao xài gel hết :( nên bây giờ nứng lắm đi chịch thì lại ớn vụ rát lỗ

Có bạn nào từng bị giống mình mà đã có cách chữa trị được rồi thì cho mình chút kinh nghiệm với, bị vậy vứa ngại đi khám vừa khổ (vì nứng mà k dám cho đâm)

Thanks
    10
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Rát hậu môn.

E kiểm tra xem hậu môn em có gì bất thường ko... chẳng hạn như có mụt hay u nhỏ xuật hiện lâu ko mất, có chảy dịch, mủ, máu hay mùi hôi gì ko... nói thật nha.. nếu rát lâu ngày ko hết nên đi khám đi, coi chừng bị nhiễm trùng đó, cái này nói thật ko có hù doạ đâu

cơ hậu môn cấu tạo phức tạp, nhiều lớp thịt xếp lại nhau... trong lần quan hệ nào đó em bị trầy mà ko biết... rồi lại đi wc, rặn, phân ra trúng vết nhiễm đó sẽ gây nhiễm trùng, cứ đau âm ỉ ko hết

giả sử em bị thế ban đầu gọi là áp xe (nhiễm trùng), nặng hơn rò hậu môn, nặng nữa ung thư.... cái này chả có thuốc nào uống đâu, chỗ gây đau cho em như là ổ vi trùng, cục thịt hư... phải đi mổ làm sạch nó..

nếu làm sớm, chỗ bị thương còn nhỏ, vết mổ ko to, nạo vét ko sâu... chứ để lâu nó ăn luồn tùm lum mệt lắm

mổ cũng nhanh chóng, 1 ngày là về... vấn đề sau đó phải dưỡng thương hơi lâu, kiên cử tùm lum

3. The Following User Says Thank You to taboo For This Useful Post:

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    19

Quote Nguyên văn bởi taboo Xem bài viết
    E kiểm tra xem hậu môn em có gì bất thường ko... chẳng hạn như có mụt hay u nhỏ xuật hiện lâu ko mất, có chảy dịch, mủ, máu hay mùi hôi gì ko... nói thật nha.. nếu rát lâu ngày ko hết nên đi khám đi, coi chừng bị nhiễm trùng đó, cái này nói thật ko có hù doạ đâu

cơ hậu môn cấu tạo phức tạp, nhiều lớp thịt xếp lại nhau... trong lần quan hệ nào đó em bị trầy mà ko biết... rồi lại đi wc, rặn, phân ra trúng vết nhiễm đó sẽ gây nhiễm trùng, cứ đau âm ỉ ko hết

giả sử em bị thế ban đầu gọi là áp xe (nhiễm trùng), nặng hơn rò hậu môn, nặng nữa ung thư.... cái này chả có thuốc nào uống đâu, chỗ gây đau cho em như là ổ vi trùng, cục thịt hư... phải đi mổ làm sạch nó..

nếu làm sớm, chỗ bị thương còn nhỏ, vết mổ ko to, nạo vét ko sâu... chứ để lâu nó ăn luồn tùm lum mệt lắm

mổ cũng nhanh chóng, 1 ngày là về... vấn đề sau đó phải dưỡng thương hơi lâu, kiên cử tùm lum
    ỗ hậu môn e lúc bt thì đi tắm, đi vs rửa ráy có sờ thử thấy k có mụn hay thịt dư gì, kiểm tra thường thì thấy khô ráo, k có mủ hay dịch.

Lúc trước cũng từng bị trường hợp giống như v, chịch xong thì ass e cũng rát rát (nhưng rất hiếm, chỉ khi gặp ku to quá hay chơi 3 thì mới bị, 10 lần mới có 1 lần bị rát) nhưng sau 2,3 ngày là hết r và chịch lại được bình thường (và sướng), chỉ có 1 tháng hơn nay là bị hoài luôn, dù là đã êm rồi nhưng lúc chịch là rát thấy rõ riết ám ảnh luôn...

Giờ đi khám cũng k biết khám ở bv nào cho đúng, và nói lý do ra sao cho đỡ ngượng :(

Thanks
    10
    Năng lực viết bài
    0

Cái này là khám Tiết niệu... ở bệnh viện Quận khám cũng được.

Nếu em có đăng kí bảo hiểm ở tuyến quận, muốn tiết kiệm tiền thì đi khám đúng tuyến còn đi trái tuyến, cứ vô Bình dân hay DH y dược

Vô bệnh viện, khi đăng kí, bảo mấy đứa thu tiền là em khám tiết niệu.. nó sẽ thu tiền rồi chỉ phòng. Vô phòng diễn tả tình trạng cho bác si...
    Em ko có biểu hiện bên ngoài, chắc là họ sẽ cho đi nội soi xem sao

Rát lâu ngày ko hết có thể thành hậu môn em bị tổn thương do trầy... nên đi khám sơm xem sao, chứ để lâu có nhiễm trùng có mổ này nọ mêt lăm, ảnh hưởng quan hệ của em sau này khi hậu môn có vết mổ

cứ bình thường đừng có ngại đi khám thôi, có nghi ngờ bệnh rồi mà...

nội soi nhìn ảnh thấy trầy hậu môn hay như thế nào thì họ chụp lại thôi, ngày chụp chả trăm người họ cũng chả nhớ em là ai đâu mà em lo ngại... vô chụp chừng 30s ra rồi...

có kết quả, đem qua bác sỹ cũng thế nhìn rồi chỉ định điều trị.. khám đông, đâu có thời gian đánh giá em này nọ đâu

chi phí em đem theo dự tầm 1 triệu cho thoải mái... tiền công khám tầm 100k... thuốc súc ruột tầm 150k... tiền nội soi tuỳ chỉnh định tốn 300-400k... lỡ có yêu cầu xét nghiệm khác có dư để làm

6. The Following User Says Thank You to taboo For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    39

NGuy hiểm quá nhỉ

Mà hình như tần suất quan hệ của bạn hơi nhiều + nặng đô

Tổn thương chưa kịp lành thì lại làm tiếp nên dễ bị nhiễm khuẩn hơn

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    19

Quote Nguyên văn bởi taboo Xem bài viết

Vô bệnh viện, khi đăng kí, bảo mấy đứa thu tiền là em khám tiết niệu.. nó sẽ thu tiền rồi chỉ phòng. Vô phòng diễn tả tình trạng cho bác si...
    Em ko có biểu hiện bên ngoài, chắc là họ sẽ cho đi nội soi xem sao

Rát lâu ngày ko hết có thể thành hậu môn em bị tổn thương do trầy... nên đi khám sơm xem sao, chứ để lâu có nhiễm trùng có mổ này nọ mêt lăm, ảnh hưởng quan hệ của em sau này khi hậu môn có vết mổ

cứ bình thường đừng có ngại đi khám thôi, có nghi ngờ bệnh rồi mà...

nội soi nhìn ảnh thấy trầy hậu môn hay như thế nào thì họ chụp lại thôi, ngày chụp chả trăm người họ cũng chả nhớ em là ai đâu mà em lo ngại... vô chụp chừng 30s ra rồi...

có kết quả, đem qua bác sỹ cũng thế nhìn rồi chỉ định điều trị.. khám đông, đâu có thời gian đánh giá em này nọ đâu

chi phí em đem theo dự tầm 1 triệu cho thoải mái... tiền công khám tầm 100k... thuốc súc ruột tầm 150k... tiền nội soi tuỳ chỉnh định tốn 300-400k... lỡ có yêu cầu xét nghiệm khác có dư để làm
    Em chỉ âm ỉ mấy ngày r thôi chứ k phải bị kéo dài liên tục, chỉ bị rát lúc chịch và sau chịch 1,2 ngày gì đó (khi đi vệ sinh ấy) còn bt k đau hay k có gì lạ, đi vệ sinh cũng trơn tru :( k chịch 1-2 tuần thấy êm êm chịch là lại rát (hồi đó 2,3 ngày là hết :( )
    Bữa có thấy đâu đó bên tumblr 1 bạn super bot chỉ dùng dầu dừa dưỡng ẩm để chịch k rát và da ass mềm hơn , k biết có ai đã từng thử chưa? :(

Quote Nguyên văn bởi namei Xem bài viết
    NGuy hiểm quá nhỉ

Mà hình như tần suất quan hệ của bạn hơi nhiều + nặng đô

Tổn thương chưa kịp lành thì lại làm tiếp nên dễ bị nhiễm khuẩn hơn
    Không nhiều đâu b, điều độlắm, mà hồi đó làm là sướng chứ k như bây giờ, toàn bị rát :(

Thanks
    10
    Năng lực viết bài
    0

Nói chung khuyên em thật lòng khi có phát hiện bất thường trong cơ thể thì đi khám sớm đi... ko có gì thì mừng; nếu có phát hiện sớm thì cũng nhẹ do mới, chữa trị nhanh....

em cứ giữ đó, ngại này nọ, chữa trị tầm bậy.. sau này vết nhiễm trùng lớn chữa trị lâu, ảnh hưởng hậu môn nhiều khi em khiêng cử vài năm thậm chí ko thể quan hệ luôn đó

cơ hậu môn nhiều lớp xếp chồng nhau. khi em quan hệ hay đi wc, các lớp da thay đổi đưa ra đưa vô tùm lum... nhiều khi em bị trầy lớp da này, thấy rát... khi em làm xong mọi chuyện, hậu môn thu vô, lớp da đó lập vô mặt khác, em thấy ko đau, ko rát.. cứ nghĩ mình ok... nhưng ai biết được nhiều khi nó bị gì... tới khi em quan hệ hay gì đó lại làm lớp đó lật ra... vết thương lặp lại

vụ dầu dừa mới nghe thôi, chắc bạn đó dưỡng hậu môn, làm cho hồng đẹp hay là bôi trơn.. chứ khi em đã nhiễm trùng hay có vết rách em thoa dầu vô càng tạo điều kiện vi khuẩn phát triền

nên nhớ hậu môn cực dơ nha.. nó là nơi bày tiết chất thải cơ thể, nhiều vi khuẩn hại.. có vết thương, cơ thể ko bảo vệ được rất dễ nhiêm trung

10. The Following User Says Thank You to taboo For This Useful Post:

Thanks
    10
    Năng lực viết bài
    0

em biết tại sao liên quan hậu môn hơi rành ko... do cách đây hơn 1 tháng a mới dẫn đứa bạn đi mổ do bị rò hậu môn... vô gặp nhiều người cũng bị thế, họ kể các triệu chưng của họ nên biết (đa số trai đã có gia đình, ngại ko khám từ đầu)... và tìm hiểu thêm tí trên mạng

Trường hợp bạn anh... nó có 1 cái mụt tí xíu gần hậu môn... ban đầu nó không để ý, tưởng mụt bình thường về sau thấy nó ngày càng lớn.. lâu lâu chảy máu rồi hết nhưng mụt ko biến mất...
    nó đi khám, bác sĩ bảo rò hậu môn cần mổ... do khi nội soi và siêu âm.. bên dưới cái mụt đó là cục thịt hư khá to (nhiễm trùng hư thịt) dài khoảng 2 lóng tay, ngang 1 lóng...

nó top, đó giờ ko có cho ai đụng hậu môn nó... nó mới hỏi bác sĩ nguyên nhân sao bị... bác sĩ bảo có thể do khi nó đi wc rửa mạnh làm trầy trong hậu môn mà ko biết... vết trầy bị tích khuẩn từ lớp phân sau... hay là do cơ địa nữa... lâu ngày ổ khuẩn lớn...

nên em bảo rát... nghi ngờ em bị nhiễm khuẩn thôi.. còn thật hư nên khám cho chính xac

12. The Following User Says Thank You to taboo For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    26

Có khả năng là bạn quan hệ quá độ nên bị trĩ đấy. Bạn nên đi khám chuyên khoa tiết niệu xem thế nào

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    19

tình hình là đã đi khám và làm nội soi, kết quả nội soi k có bị trĩ, nhưng mình có vết trầy ở hậu môn, mà minh làm lễ tân ngồi nhiều khu vực đó bị bí đâm ra bị nhức và rát :( bs cho thuốc giảm đau và chỉ dùng nước muối sinh lý vệ sinh hậu môn 1 ngảy nhiều lần, mình đang thử làm theo 1 tg xem sao :( hy vọng ổn :(

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối