+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    91

Mặc định Muốn có được thằng em trai thẳng

Như tiêu đề mình nhờ mọi người tư vấn với ạ : gia đình mình kinh doanh mua bán trái cây nên gia đình mình có tìm người phụ giúp gia đình. May mắn đc gặp 1 cu đẹp mã lắm mà trai thẳng các bác ạ có ng yêu rồi mà quen trên mạng . Mấy nay nó ngủ vs mình nên lòng nôn nao lắm đợi tới lúc nó ngủ nó cũng ôm kẹp hay chân nó vs chân mình lại vô tình trúng cu ẽm, mình thấy vậy chà chà nhẹ luôn ai ngờ hồi nó lên mình lật nó lại thò vô măn măn chỉ măn đầu ti ko dám hết cả trym mà ko biết nó hay hok . Gần sáng nó ôm mình nữa đưa cả trym gần mình mình thò măn nữa lần này mình cười chọc nó kêu nó thức dậy luôn xong nó giật tay mình ra nằm ko cho mình đụng dô dù mình có chọc thọt bốp tiếp nó ngăn ko cho dù trym nó căng cứng ngắt kkkk. Xong hai thằng nằm mình măn mặt nó rồi mỏ cởi áo nó nó cũng chịu măn vú nó rồi mõ nó tới vò đầu nó xong sáng luôn. Haizzz h mình hoang mang quá ko biết nên làm gì tiếp vs nó đây nhìn nó đúng gru của mình nữa .
    Mong mọi người.cho ý kiến vs e ạ sdt zalo: 0927274713

2. The Following User Says Thank You to RingPong For This Useful Post:

Thanks
    26
    Năng lực viết bài
    16

Mặc định Re: Muốn có được thằng em trai thẳng

thì tiếp tục thả thính thôi...xem phản ứng của cu đó ra sao....mà tui nghĩ ông nên suy nghĩ cho kỹ nhé....đừng thấy con người ta hợp gu mình rồi ko kềm chế được mà làm càn...hầu việc gì khi đã xác định kỹ và quyết tâm thì mình phải có trách nhiệm với nó....đừng để mọi việc dang dỡ, bản thân tổn thương đã đành...còn khiến cho người khác phải tổn thương theo.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    91

Ukm cảm ơn bạn nha . Hôm qua mình cũng có măn mê lại cu nó đụng nhẹ là lên ak ko biết do tuổi sung mãn hay do chưa ngủ nằm cho mình măn

Thanks
    41
    Năng lực viết bài
    154

100% là chưa ngủ. kkk. trai thẳng thì nó cũng có nhu cầu thôi, tại khi nó dậy thì nó ngại thôi. cứ gia vờ để nó ngủ làm gì làm, kaka

+ Viết bài mới