Quê tôi, một vùng quê yên binh. nó yên bình giống như tôi, không xa hoa, ko cầu kỳ củng không muốn ai quan tâm.
cho đên một ngày tôi công tác tại Long Hưng A ( ở đây bạn nào cùng quê sẽ bk xã này thôi_)
và tôi gặp em một người con tai năng động trẻ trung hiếu kỳ, em không cao, củng không đẹp trai. nhưng tôi thích tinh cách của em. ( cho đến bây giờ tôi củng chưa xác định là em có phải gay không nửa).
Em cung làm tại đó, khi ăn củng ăn chung. ngủ em cung ngủ chung với tôi, em nằm ngủ là cứ ôm tôi hay để tay bung tôi hoặc ngay hạ bộ. tôi không bk la em có giông minh không nên cung không dám làm gì cả. cho đên vai hôm sau tôi hỏi em có gay ko thi em tl : "không bk nua". cứ thế hằng ngay vân trôi qua như vậy. Tôi thi để lại một nỏi buồn nhớ về e ko dám nói ra cung không dám làm gì, rồi tôi về nhà ngủ không con ăn ngủ tại đó nửa. từ từ như thế tối thấy em it nói hơn chưng chạt hơn, nhung vẫn hay chọc quẹo tôi.
Tánh em thi giông gay vậy á, gặp trai la xáp lai. con gặp gái thi sợ lắm kaka. tôi cung thử lấy nick ảo chat với em, nói này kia. nhưng khoảng 3 câu la lock mất nick chả hiểu.
Tôi chỉ ước gì em đọc được nhưng dòng này rồi hiểu hơn về tôi. tôi ko cần e yêu tôi chỉ cần quan tâm cho nhau nhiêu hơn chơi chung và cung nhau chia sẽ như vậy cung đã đủ.