+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

Post Gửi người tôi thương th..g

Quê tôi, một vùng quê yên binh. nó yên bình giống như tôi, không xa hoa, ko cầu kỳ củng không muốn ai quan tâm.
    cho đên một ngày tôi công tác tại Long Hưng A ( ở đây bạn nào cùng quê sẽ bk xã này thôi_)
    và tôi gặp em một người con tai năng động trẻ trung hiếu kỳ, em không cao, củng không đẹp trai. nhưng tôi thích tinh cách của em. ( cho đến bây giờ tôi củng chưa xác định là em có phải gay không nửa).
    Em cung làm tại đó, khi ăn củng ăn chung. ngủ em cung ngủ chung với tôi, em nằm ngủ là cứ ôm tôi hay để tay bung tôi hoặc ngay hạ bộ. tôi không bk la em có giông minh không nên cung không dám làm gì cả. cho đên vai hôm sau tôi hỏi em có gay ko thi em tl : "không bk nua". cứ thế hằng ngay vân trôi qua như vậy. Tôi thi để lại một nỏi buồn nhớ về e ko dám nói ra cung không dám làm gì, rồi tôi về nhà ngủ không con ăn ngủ tại đó nửa. từ từ như thế tối thấy em it nói hơn chưng chạt hơn, nhung vẫn hay chọc quẹo tôi.
    Tánh em thi giông gay vậy á, gặp trai la xáp lai. con gặp gái thi sợ lắm kaka. tôi cung thử lấy nick ảo chat với em, nói này kia. nhưng khoảng 3 câu la lock mất nick chả hiểu.
    Tôi chỉ ước gì em đọc được nhưng dòng này rồi hiểu hơn về tôi. tôi ko cần e yêu tôi chỉ cần quan tâm cho nhau nhiêu hơn chơi chung và cung nhau chia sẽ như vậy cung đã đủ.

2. The Following User Says Thank You to dongbtx168 For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Gửi người tôi thương th..g

nghe hấp dẫn lắm bạn ah

Thanks
    27
    Năng lực viết bài
    28

cái này có phải gọi là một thoán bân khuân không mọi người @@

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

Khoảng tháng nay tôi ko gặp e. Chỉ mới gặp cở tuần nay thôi. Nhìn e mập mập ra de thuong( ma nói thật e ko đẹp trai).
    Tôi thì hay đi ra tp sàdec vao buổi trưa.
    Ngồi bùn chăn bk lam gì tôi thử rủ e xem có đi ko. >>>>> a lai rước e đi. E thay đồ cái. Thế la chở nhau ra sadec mua đồ rồi cf nay nọ. Ngay nào cung thế. Nói thật tôi rất mun bk em la thế nào cứ như vầy hoai chắc tôi tuong tư chết mất. Ma dạo nay tôi để ý thấy em bat đâu nhin con trai nhiêu hon. Ai ma đẹp hay giống Hàn quốc la nhìn ko chớp mắt kakaka.
    À con thêm vụ chơi game. Hôm trước tôi rủ e lai chổ tôi choi game, va nagy nào cung thêd chơi đến 2h khuya mới chiu về.
    Dc vai hôm. Toi mới rủ thêm thăng kia củng cơ trạc tuổi em qua chơi chug. Thế la từ hôm đó e ko qua nua chán thật. Chắc ghen hay sao á.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

Lấp vò ngay thang năm
    Một buổi chiều trên dòng song tiền nước trong xanh mơn mớt. Tôi gặp e cung gân tròn một năm, tương tư nhớ thương về e càng da diết. Một mối quan hệ không đâu ma cung chẳn có kết thúc. Và tôi thấy nó như la tinh bạn. Mà người bạn ko được thân cho mấy. Hay e thấy va bk tôi la gay nên xa tranh tôi ra. Mỗi ngay tôi điều nt cho e. Nhưng những câu tl tin nhắn cua e lam tôi buồn thêm nua. E hỏi tôi sao ko lấy vk đi. Nghe tới câu d hỏi tôi điếng lặng người. Thôi để hôm khac nói tip. Giờ bùn quá câu từ đảo lôn r

Thanks
    7
    Năng lực viết bài
    224

Có bộ phim mình hay xem là Hawaii
    ai cũng có tình cảm với đối phương nhưng mà không nói ra,
    nhưng kết thúc đẹp, buồn xem thử đi giống hoàn cảnh mình không ;-D

Thanks
    35
    Năng lực viết bài
    130

Nếu những lời bạn nói là chính xác thì bạn kia cũng là gay rồi. Mỗi tội 2 bạn đang ở trạng thái: ngại ngùng, tình trong như đã mặt ngoài còn e. Nếu mà cứ giữ khoảng cách thế này lâu quá thì sẽ đâm ra chán nhau đấy, nhất là bạn kia có tính mê trai và có vẻ không chung thủy.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

Một ngay cuối tháng nắng cung gay gắt mưa thi da diết. Y như tôi nắng mua thất thường ko ai lường trước dx. Kể tiếp chuyên tôi và e.
    Cả tuần nay t ko có nt vs e. Ko hỏi gì đến e cung k gặp e luôn. Nhiều lưc nhớ lắm nhưng cung phai lam như vậy để minh bk người khác có nhớ đến minh ko. Ngày thứ 1. Cả 2 ko ai nt. Đến ngay thứ 3 t nói nếu e ko nt chắc tui cung phai nhắn lại thôi nhớ quá kakakka. 7h30 pm. A ta ko nt mà chào tay. (Trên fb có vẫy tay chào nhau ấy) thấy thế nên t hoi: có j ko kung.
    Etl ko gì. Mà tui nhớ lần nào e nt hay chào hay hoi vẫy tay cho tui e điều nói nt nhầm. Chán thật luôn ấy. Rủ đi cf thi lề mề tui cho ở nhà luôn.
    Nhưng tôi bk e có một cột móc lớn đó là chuẩn bị thi lại đai học. Tôi cung nghĩ đó đang là rào cảng nên e ko mun tiếp súc vs tôi để lo việc học nhiều hơn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    208

Hôm qua một buổi chiều đẹp trời. Nhung bun thế là đi nhậu toi thấy nhớ e nên thôi cung dt cho e ra bảo la rước rồi. Ra ngồi nhậu chung xong tối mới pas kèo karaoke. Kiêu cho e ấy một e ngồi rót bia. Thấy e ngồi ngài ngại ngây thơ de thuong làm sao. Xong tôi chở e về. Đang trên đường về 2 ae giởn rồi bảo thôi đi nha trọ ngủ. E cung ok tôi mới nói a k đem cmnd theo. E bảo khỏi lo e có mà ko gi au.
    Vào nha trọ( thú thật là lần đâu tiên tôi đi nha trọ luôn ấy và e hinh nhu cung v) e nói e say tôi mún làm gì e cung dx. T mở khoá quần e kéo từ từ xuống rồi tới quan lót. Thú thật chua nhin thấy ku e bao h. Ku e cương lên chỉ bằng 2 ngón tay thôi kkkkk. E chắc đó h chưa làm vs ai hay sao tôi chỉ mới cầm ku và sục 2 3 cái e đã phọt ra. Xong lat sau e cương lại rồi cung chuân bị phọt. Nhưng tui suy nghĩ chỉ minh làm ngừoi khac như vậy rất tuổi thân nên thôi rut tay ra. E thi giả bộ ngủ hay sao á. Rồi tôi ngủ tới sáng

+ Viết bài mới