+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    233

Mặc định Cảm nhận về Blue Spa 208/04 Bà Hạt, Q10 TpHCM

Mình viết bài này không hề PR mà theo cảm xúc thật, rất thật. Ai muốn rõ hơn thì inbox.

Ở Sài Gòn thi mình đi massage không ít nơi, còn bên Thái thì đi khá nhiều (từ BKK, Pattaya, xuôi xuống Phukhet rồi ngược lên Chiang Mai,…). Ở đâu chẳng có vòi vĩnh, hời hợt …nhưng rõ ràng là bên Thái ít hẳn và không thô thiển như bên mình. Hằng năm, số tiền đi Thái ăn chơi một tuần bằng cả năm mình “rải” ở Sài Gòn, dù rằng giá bên Thái gấp 1,5-2 lần. Thây kệ, đắt nhưng xắt ra miếng. Suy nghĩ này mình giữ suốt bao năm nay cho đến tận … hôm qua, tình cờ ghé Blue spa, 208/4 đường Bà Hạt Quân 10. Spa này nhiều người review nên mình không viết thêm kẻo mang tiếng PR Thôi, vào thẳng vấn đề chính luôn

Thoạt đầu nhìn thấy 1 em, định lát nữa sẽ gọi nhưng lòi đâu ra một em nữa trông nhỉnh hơn. Mình không có thông tin gì nên cứ thấy em nào được nhất là chấm. Em tên Lương (ai muốn biết thì inbox nhé). Body không thuộc siêu mẫu nhưng khoe múi, nổi cơ rất hài hòa với chiều cao trên 1.7m. Mặt chẳng soái ca hay nam thần nhưng dễ nhìn. Điều mình bấm nút duyệt em ngay là sự thân thiện một cách tự nhiên chứ không diễn. Vào phòng, mình thẳng thắn luôn: “Em cứ làm mạnh tối đa, anh chịu được hết”

Em làm khá bài bản và có lực nhưng để gọi là “đỉnh” thì chưa. Chấm điểm 8.5/10. Cách kích thích của em cũng ngang với số điểm massage. Cứ tỉ tê trò chuyện.
    Gương mặt khá chuẩn với tuổi 21 chứ em không hề “khai man” rồi bao biện rằng tại bươn chải sớm nên già trước tuổi. Một điểm cộng
    Ba mẹ em gốc Bắc di cư vào sinh ra em ở BMT. Mình đã từng ở BMT nên hỏi qua vài câu là biết em nói thật, Cái chất giọng pha dễ nghe của em thì mình nghe khá nhiều ở BMT. Lại thêm một điểm cộng cho sự chân thật

Chuyện cứ tự nhiên đến chứ không dồn dập cho xong nhiệm vụ. Người đọc cứ tưởng tượng chứ mình viết thêm là thành truyện khiêu dâm, Thỉnh thoảng lại hỏi han em
    Em công nhận mình là G, làm nghề này thì phải biết cả hai môn (T&B). Đi làm cũng hơn hai tháng thôi. Còn Gym thì cũng hơn một năm rồi nhưng siêng tập lắm. G như em thì đám thằng trai thẳng hết cửa chảnh với chọe
    Đến khi em trút bỏ mọi thứ trên người thì biết rằng mình không chọn nhầm hay nói đúng hơn là một sự lựa chọn hoàn hảo so theo mặt bằng giá cả. Cây hàng em không thuộc loại khủng hay chà bá lửa nhưng phải công nhận là to và dài đúng chất của trai được tuyển vào làm massage.
    Em lắc đầu bất lực khi mình hỏi “Trông ngon trai vầy thì từng làm chuyện đó vời phụ nữ chưa?”
    Cả hai hòa nhập vào một chứ không còn lằn ranh giữa khách và nhân viên. Phong cách thong thả của em khiến mình thích …Thích quá đâm ra ngại vì làm mất thời gian kiếm tiền của em. Kệ, cái này là do em thôi
    - Không cần em phải ra đâu, cứ để sức còn tiếp khách chứ
    - Dạ, khi nảy khách ép em ra một hiệp, nhưng giờ thì phục hồi được phần nào rồi
    Càng về cuối càng đám đuối. Gương mặt của em phê lên như thiên thần trong ánh sáng mờ ảo. Rõ ràng là từ đầu đến giờ em không hề diễn. Mình chỉ là một trung niên có tập gym, biết gợi chuyện
    - Nếu cần thì ra ngoài với anh được không?
    - Dạ, em phải để cọc mới được vô làm. Đi lung tung sẽ mất hết
    - Không, ý anh là sau giờ làm việc thì đi với anh thay vì về phòng trọ. Mà em trọ ở đâu?
    - Dạ được
    Rồi em ngập ngừng không muốn nói chỗ trọ. Anh thích thế, không nói còn hơn nói dối
    Rồi cũng xong. Tinh khí được lau chùi sạch sẽ. Mình ghi típ em theo giá chung chứ không sộp. Ra khỏi phòng em còn ôm một chập lưu luyến. Không lẽ em thích mình thật sao?

Phải gặp lại em, nhân viên nào cũng như em thì tụi Thái không có cửa hốt khách rần rần. Tu hành lâu năm thành chánh quả. Em cũng vậy, làm nghề này thì cừu rồi cũng sẽ thành chồn cáo, yêu tinh. Nhưng đó là chuyện tương lai. Trước mắt anh sẽ không đi Thái cho đến khi nào em không còn là em của ngày hôm qua

2. The Following 5 Users Say Thank You to Langdukhapnoi For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    23

Mặc định Re: Cảm nhận về Blue Spa 208/04 Bà Hạt, Q10 TpHCM

Cứu em ấy ra hốt về nhà đi bác.

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    122

nếu gặp trai massage mà làm cho mấy con đĩ phụ nữ thì dẹp liền lập tức

tại sao Gay cứ phải đi lụm mót đồ dư thừa, trong khi mấy con đĩ chó chả cần làm gì cứ nằm ngửa ra là lại có cu dái

đó cũng lý do vì sao ko muốn đi massage !
    ĐÉO ƯA LŨ BISEXUAL GHÊ TỞM, BỌN TẠP CHỦNG BẨN THỈU, THỨ RÁC RƯỞI Ô UẾ NHẤT...CHƠI MẤY CON ĐĨ DƠ DÁY RỒI LẠI LÊN GIƯỜNG VỚI GAY...LÚC NHIỄM BỆNH THÌ CHÚNG MÀY LẠI ĐỔ TỘI HẾT CHO GAY, THỰC RA BỌN BISEXUAL CHÚNG MÀY MỚI LÀ BỌN NHIỄM BỆNH NHIỀU NHẤT TỪ LŨ GÁI THỐI NÁT !

5. The Following User Says Thank You to GucciGuity For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    140

Vô gọi cho Lương matxa là dc đúng ko bạn? Mình coi face sao thấy ghi là Blue clinic và thấy có nữ nữa

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    80

Đã có đi chỗ này chưa vậy chia sẽ thêm thông tin đi 500 ae

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tip bao nhieu vay ban