ai cũng có muốn mình có một người bạn chân thật kín đáo cảm thông chia xẻ...nhưng tai sao khó kiếm vậy trong khi đó rất nhiều rất nhiều người đang cô đơn cần lắm một tình bạn như thế, hãy nói chân thật với chính mình, người ta thường nói: "tốt khen xấu che", hoặc cố tình che giấu bản thân..cho nên rất nhiều mà chẳng tìm một người, "quen đầy thiên hạ tri kỉ được mấy người", hoặc giả khi quen biết nhau rồi lợi dụng tình cảm đòi hỏi vật chất khi biết bạn mình đã "cắn câu", buồn thật nghĩ lại giới này chán thật họ cứ không thỏa mãn với hiện tại, mà không hề biết đủ...dẫu biết rằng vật chất rất cần khi hoàn cảnh khó khăn...cần được cảm thông chia xẻ...nhưng hãy tự nguyện đừng đòi hỏi, có thế tình cảm mới dài lâu, việc này hãy tế nhị...không thì bạn tìm cả thế giới này cũng không tìm cho mình một tình bạn vĩnh cửu..mùa xuân đã về một năm mới lại về, năm củ đã đi qua....hãy nhìn lại mình làm mới lại những gì thiếu xót hay những sai lầm năm củ, để được một năm mới như ý có thêm bạn tốt, muốn được vậy bạn hãy thẳng thắn nói thẳng nói thật...nếu bạn muốn được như thế. [email protected]