+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    285

Mặc định Nick mún tìm hiểu thêm về EMO, coá ai chỉ cho Nick hen?

Nick dang mun' bik ve` Emo, lam` sao tao kieu toc', lam` sao mac do`, Nick thay EMO o My nhin` dep ghe, nguong~ mo qua :c16:

[--Auto Merged--]

chuyen qua Hoi Tam @ dum` em cai', chac' post nham`.hix

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

Mặc định Re: Nick mún tìm hiểu thêm về EMO, coá ai chỉ cho Nick hen?

EMO=> màu đen là màu chủ đạo (thỉnh thoảng có màu đỏ bầm + màu đen) họ chỉ nghĩ về cái chết, đau khổ trên đời...những cái như là Life is Suck này nọ...lấy kim rạch tay cho chảy máu rồi chụp hình lại => cool (ko hẳn)
    đa số là tụi điên điên...thiểu não...khoái tra tự hành hạ thân thể mình
    nếu bạn muốn mặc một bộ đồ kiểu Emo thì đợi Halloween nha
    bạn cũng có thể theo style Gothic hay Devil Boy cũng đc...đen vẫn là chủ đạo như Gothic thì theo chiều hướng quý tộc (ma cà rổng mà lị) còn Devil Boy (hay có thể gọi là Hell Boy) thì màu đen đc sử dụng rất nhiều nhưng vẫn có màu trắng... Hell Boy với Gothic thì có phần giống nhau nhưng nhìn Gothic lịch sự hơn 1 tí còn Hell Boy nhìn khá ngầu với style áo ngoài thùng...
    haizzz mệt quá
    xé tem lun...rẹt rẹt rẹt
    I've been spending way too long checking my tongue in the mirror...And bending over backwards just to try to see it clearer...But my breath fogged up the glass...And so I drew a new face and laughed...I guess what I'm be saying is there ain't no better reason...To rid yourself of vanity and just go with the seasons...It's what we aim to do...Our name is our virtue...(from I'm yours)

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

Emo là tớ nè :)) Emo không chỉ có stype bên ngoài. Emo là emotion, là cảm xúc, nhân tố chính làm nên 1 Emo chính là cảm xúc. 1 Emo phải sống thiên về cảm xúc, vui buồn thể hiện rõ (có vui có buồn, chứ ko phải kiểu buồn thường xuyên giả tạo) Emo đc phép đa tình nhưng ko có quyền vô tình. cấm chỉ định rạch cổ tay :D

nói chung chỉ bắt chước thôi thì ko thể làm Emo được, phải có tố chất, tố chất!!!!!!!!!!!!!!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    398

Quote Nguyên văn bởi Cockroach Xem bài viết
    Emo là tớ nè :)) Emo không chỉ có stype bên ngoài. Emo là emotion, là cảm xúc, nhân tố chính làm nên 1 Emo chính là cảm xúc. 1 Emo phải sống thiên về cảm xúc, vui buồn thể hiện rõ (có vui có buồn, chứ ko phải kiểu buồn thường xuyên giả tạo) Emo đc phép đa tình nhưng ko có quyền vô tình. cấm chỉ định rạch cổ tay :D

nói chung chỉ bắt chước thôi thì ko thể làm Emo được, phải có tố chất, tố chất!!!!!!!!!!!!!!!!
    lỡ đâu hùi trc" ko có tố chất h tự nhin bùng phát sao :))
    tố chất tìm mà ko ẫn :))
    Yêu Tinh Hội
    :m9:

+ Viết bài mới