+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Exclamation Nỗi buồn tràn ngập thế gian ..................

Câu chuyện đau lòng đã đi theo tôi từ 4 tháng qua , đây là khoảng thời gian dài vô tận , tất cả mọi thứ xung quanh tôi dường như rất xa vời , đâu đâu cũng là khoảng trống vô vọng…. Giá như không có ngày hôm đó thì người yêu tôi không bỏ tôi mà ra đi ….Tôi tự hỏi sao mọi chuyện lại diễn ra đột ngột đến như vậy? Chúng tôi đến với nhau trong 1 dịp tình cờ và từ đó có 1 tình cảm rất đặc biệt , thời gian trôi qua với niềm hạnh phúc vô bờ bến .Mọi buồn đau , phiền não dường như tan biến mất khi tôi chỉ cần gặp người ấy…Đột nhiên “cơn bão táp “ đi qua và cuốn trôi đi tất cả (lời hẹn ước ,kỉ niệm ,….) Để lại cho tôi 1 mình giữa vực thẳm hun hút .Trong lúc không kiềm chế được sư mù quáng ,tôi đã để gia đình người ấy biết những chuyện “bí mật” của chúng tôi ….Sự ân hận cũng đã muộn rồi , đến nỗi câu xin lỗi tôi cũng không thể nào nói được 1 cách trọn vẹn . Những tin nhắn và những cuộc điện thoại dường như không có hồi đáp .Nhiều khi tôi tự hỏi tôi có cần phải như vây không ?Nhưng mà con tim tôi không “đông ý” như vậy ,tôi đang dối lòng khi tự cho mình đã quên hẳn người đó ….Không ngày nào tôi không nghĩ đến người ấy và mỗi lần như thế thì lòng tôi lại quặng đau và con tim tôi lại ngập trong nước mắt ...... Tôi luôn mong rằng 1 ngày nào điều kì diêu sẽ đến với tôi và tôi sẽ đối xử thật tốt với người ấy (cho dù tôi phải hi sinh cả bản thân mình )…..
    Tôi rất cấn sự chia sẽ và giúp đỡ từ các bạn …Các bạn có thể nhắn tin cho tôi qua số điện thoại : 0933396246 ;
    0904459656
    Cảm ơn các bạn .
    Huy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Nỗi buồn tràn ngập thế gian ..................

Kết thúc là một khởi đầu mới. Ko có lý do nào mà tự trách bản thân cả bạn ah, tất cả ân oán duyên số đã đc định sẵn.
    Một ngày mới bắt đầu với một tình yêu mới. Tình yêu của bạn chân thành, tha thiết thì sẽ vĩnh cửu. Nếu chỉ vì gia đình bên kia phát hiện chuyện giữa 2 người mà 2 người phải xa nhau thì cũng thôi bạn ah, ngoại cảnh tác động làm cho tình cảm bị lung lay thì hà cớ j luyến tiếc.
    King chúc vui :D

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

Exclamation Re: Nỗi buồn tràn ngập thế gian ..................

tình yêu đã trãi dài trong tâm trí
    đã nhớ rồi yêu người tri kỷ xa xăm
    cho dù nghịch cảnh tối tăm
    nên tha cho những lỗi lầm đã qua !?

:c14:Duy nghĩ bạn nên xác định lại mối quan hệ của mình đã lâu chưa ?!
    Nếu yêu thật sự thì cũng ko nên yêu đơn phương !
    Nhưng dù gì thì bạn cũng đã lỡ làm người ấy tổn thương ?-vì gia đình bạn ấy sẽ nghĩ như thế nào về bạn ấy !
    :c8:Tuy không liên lạc được ,thì bạn ko nên nãn lòng .Và tự suy nghĩ viễn vong khi chưa rõ vấn đề từ bạn ấy !?
    :c18:Có thể gia đình đã cắt mọi liên lạc của bạn ấy thì sao ?
    Nói chung 2 bạn đã yêu nhau chưa ?
    Hay chỉ là một tình yêu mới chớm ?
    Hãy suy nghĩ chính chắn trước những nghịch cảnh bạn à !
    :c11:Đừng vì thế mà nãn lòng ...

thân!

:c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

mình rất thông cảm với bạn! nhưng bạn ag mọi chuyện rồi sẽ qua thui. Mình đã từng rơi vào hoàn cảnh như bạn và lúc đó mình muốn kết liễu đi sự sống của bản thân, mình hoàn toàn ko luyến tiếc gì cả. Nhưng bạn ơi! bạn đâu có đơn độc đâu khi xung quanh bạn còn có bao nhiêu là người quan tâm bạn. Bạn bè, người thân và biết đâu đó có 1 người thương thầm bạn đấy.... hãy vui lên, hãy sống vì phía trước và hơn hết la vì tất cả mọi người quan tâm đến bạn. Bạn nhé!
    Chúc bạn luôn vui và hạnh phúc bên những người xunh quanh mình.
    KIM ĐÂM VÀO THỊT THÌ ĐAU...................................
    THỊT ĐÂM VÀO THỊT NHỚ NHAU SUỐT ĐỜI..........C:-)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Làm xong nhận lỗi thì muộn rồi cưng ơi, trước khi làm gì nên suy nghĩ, mà cũng xem lai bạn thân có làm gì để người ta như vậy, nếu yêu cưng thật sự thì người ta cũng không đến nỗi vậy đâu, coi như 1 bài học đi, sau này nhớ mà rút kinh nghiệm

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Dương thế bao la sầu!
    If you wanna be with me, baby there's a price you pay!

+ Viết bài mới