+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: cho hỏi tí

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Mặc định cho hỏi tí

:c10: Mình với ng đó ở chung dãy trọ đc hơn một năm rồi mà cũng chỉ nhìn nhau cười được một lần với cả một lần ng đó hỏi mình là : E ngắm sao băng à ( đêm đó có sao băng ). Ngoài ra thì chưa có nói chuyện với nhau bao giờ cả, nhưng hay nhìn nhau lắm, ng đó cứ xuất hiện trc mặt mình, rồi để ý đến ánh mắt mình, nói chung là lạ lắm. Khi mình nhìn ng đó thì kiểu gì ng đó cũng đang nhìn mình, quay sang một cái là lơ đi ngay. Không biết có phải ng đó cũng là gay ko. Nhưng ng đó rất men, đẹp trai. À còn nữa lại chưa có ng yêu ! ai tl giùm với ! :c13:

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

Mặc định Re: cho hỏi tí

TL: theo kinh nghiệm tình trường =)) thì bao gồm tất cả các điều bạn nói chưa khẳng định đc gì cả, có thể là bạn lầm tưởng người đó nhìn bạn nhưng thật ra là bạn nhìn người đó ( có cảm tình ) rồi tự viễn ra thôi, hoặc bạn kute, tính tình tốt nên người đó cũng để ý muốn làm bạn nc với nhau. Nếu muốn biết chính xác thì cần thêm = chứng rõ ràng hơn, mọi việc đều trông chờ vào bạn :X:X:X cố lên
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Quote Nguyên văn bởi dream_link Xem bài viết
    TL: theo kinh nghiệm tình trường =)) thì bao gồm tất cả các điều bạn nói chưa khẳng định đc gì cả, có thể là bạn lầm tưởng người đó nhìn bạn nhưng thật ra là bạn nhìn người đó ( có cảm tình ) rồi tự viễn ra thôi, hoặc bạn kute, tính tình tốt nên người đó cũng để ý muốn làm bạn nc với nhau. Nếu muốn biết chính xác thì cần thêm = chứng rõ ràng hơn, mọi việc đều trông chờ vào bạn :X:X:X cố lên
    ừ thì mình cũng nghĩ là như vậy thôi thì quá sớm để xác định được, mình thì chả mong gì ng ta là gay, chỉ muốn biết thôi, vì mình không thích ng đó ( Nếu thật thì cũng Top - Top ). Nhưng vì cứ nhìn nhau vậy, mà con trai với nhau mà chả dám nói chuyện nên thấy sến sến vậy thôi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    321

cái vấn đề này cũng khó biết đc ^^ , mình cũng đag gặp trg` hợp giốg b. vậy , ôg thầy anh văn cũng điển trai , menly cứ nhìn mình hoài , khi mình thấy nhột nhột nhìn lại thì quay đi chổ khác , có lúc thì ko thèm quay đi , cứ nhìn luôn làm mình hơi ngượg , lúc làm bài tập thì toàn hỏi mình trc' , ... khó mà xác định đc ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

cứ giống như là nhìn rùi mún bít làm quen vậy thui =]]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    274

có khả năng anh ý cũng là bóng nhưng ko thích bạn, nên chỉ muốn xã giao chị em vậy thôi, còn nếu ảnh thích bạn thì ko chờ tới khi bạn post bài này đâu ;))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    217

như bạn kể thì theo mình có 2 khả năng:
    1/ Là bạn "thích" người ta, nên cứ để ý người ta. Thực ra chỉ là tình đơn phương thui, nhưng do bạn thích người ta nên bạn cứ tưởng tượng ra thui ! Tuổi teenage có tới 70% các bạn (kể cả trai lẫn gái) hay rơi vào trường hợp này.
    2/ Là bạn hơi bị đẹp zai, hoặc có một đặc điểm nào đó như ngộ nghĩng, dễ thương, hoặc lý lắc, hay ăn mặc đẹp, nói chuyện tếu có duyên...., người ta cũng thích để ý đến bạn. Nhưng nói người ta là gay hay không thì không có cơ sở đâu, vì "gay" là đặc điểm bản chất tự nhiên từ khi sinh ra (do nhiễm sắc thể). Còn người bình thường, ngay cả khi 2 bạn cùng giới thích nhau, vui chơi, ăn ngủ cùng với nhau, thậm chí còn hun nhau, sờ mó nhau, bóp nhau....cũng không thể nào trở thành gay hay les được

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Quote Nguyên văn bởi minhphan Xem bài viết
    như bạn kể thì theo mình có 2 khả năng:
    1/ Là bạn "thích" người ta, nên cứ để ý người ta. Thực ra chỉ là tình đơn phương thui, nhưng do bạn thích người ta nên bạn cứ tưởng tượng ra thui ! Tuổi teenage có tới 70% các bạn (kể cả trai lẫn gái) hay rơi vào trường hợp này.
    2/ Là bạn hơi bị đẹp zai, hoặc có một đặc điểm nào đó như ngộ nghĩng, dễ thương, hoặc lý lắc, hay ăn mặc đẹp, nói chuyện tếu có duyên...., người ta cũng thích để ý đến bạn. Nhưng nói người ta là gay hay không thì không có cơ sở đâu, vì "gay" là đặc điểm bản chất tự nhiên từ khi sinh ra (do nhiễm sắc thể). Còn người bình thường, ngay cả khi 2 bạn cùng giới thích nhau, vui chơi, ăn ngủ cùng với nhau, thậm chí còn hun nhau, sờ mó nhau, bóp nhau....cũng không thể nào trở thành gay hay les được
    Bạn phân tích khá hay, nhưng tớ không thích ng ta bạn nhé, nhìn tớ tớ nhột thì hỏi vậy thôi. và tớ cũng không đẹp trai, có ngộ nghĩnh và ăn mặc khá ok thôi. Còn nữa tớ thích chơi vs con nít và hình như nó cũng thế. Mà thôi ko quan tâm nó nữa, dù sao tks cậu góp ý. Hihi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    233

đơn giản là bạn. đến nơi nào đó ngồi một mình. xem anh bạn đó có lại gần không ?
    hay là hôm nào bạn cố tìn đi va chạm vào anh ấy xem qpharn ứng thế nào ?

+ Viết bài mới