+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
    Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

Mặc định 194 tin nhắn và Đợi chờ

Đánh dấu từ ngày 22/2/2010 (thật sự thì mình bắt đầu biết nhau từ 9/2 nhỉ?)
    194 tin nhắn...
    Nhưng đó ko phải là số tin nhắn mà ta nhắn cho nhau, vì nó thật sự lớn hơn rất nhiều (chưa kể là gọi điện thoại, anh nhỉ? :tongue:)...
    Mà 196 là số tin nhắn của anh mà nhok lưu lại được trong điện thoại...

Msg #1,22/2,21:55: " may anh het tien, moi nap nek, em dang lam ji da"
    Hì, lúc đó đang bò ra, vừa nằm coi hóa để vài bữa kiểm tra 1 tiết, vừa ngủ gật gù chứ jì nữa mà hỏi...Lúc nào cũng hết tiền, hết tiền, đáng ghét thật, chắc do nhắn tin cho ai nữa mới mau hết tiền chứ gì? Mà K lạ thật, rõ ràng nhỏ hơn người ta 2 tháng mà cứ kiu A là "em" là sao vậy her? Chẳng phải lúc đầu đã thỏa thuận nếu K trả lời được 1 câu đố của A thì mới cho xưng là "anh" hay sao, có trả lời được đâu mà...Hì hì, kệ cứ "anh", "em" vậy (<= thích mà làm bộ :cold:)
    Msg #2,22/2,21:58:" chi anh hoc voi em,hi hi, mon hoa anh mu tit nek"
    Chài, làm như người ta giỏi lắm vậy á. Nói cho K bik nhá, A chỉ học được mấy môn xã hội thôi, nhất là Anh với Văn á :victory:, còn mí môn tự nhiên thì ngu toàn tập á...Mà có muốn chỉ cũng không chỉ được hen, K thì ở mãi tận Cần Thơ, A thì mịt mù tại phố biển, có muốn chỉ cũng chỉ không được :(
    ......
    Msg #16,23/2,21:32:" hi hi, anh nek, dang tam, tam chung ko"
    Sax sax, cái đồ...:-[ Tắm mà đem điện thoại theo nữa hả, rớt dô nước tiu lun bi giờ á...Er mà nhớ hùi trưa cũng bảo là đi tắm mà? Gì cơ? Ngày tắm 4 lần á :o? Hơn cả con gái nữa, chắc ở dơ lắm nên mới tắm nhiều thế nhỉ?:misdoubt:
    .....
    Msg # 18,23/2,21:43:" kaka, ca hoi kia"
    Huh, kệ người ta, ngày tắm 1 lần được rồi, tiết kiệm nước, dầu gội, sữa tắm, xà bông giặt đồ. Tắm nhiều thơm tho có ai khen thưởng đâu? Với lại có làm gì âu mà hôi. À, mà nói cho bik nhá, người ra mồ hôi mà vẫn có người khen thơm đóa (là lời thằng em học lớp 6 của thằng bạn, chở nó đi mà ngồi sau cứ hít hít cái lưng mình rồi la:" Người anh thơm quá" -> Trong khi mình tắm từ hùi sáng, đi cả ngày có tắm lại đâu :tongue:)
    ....
    Msg #23,24/2,12:28:"hj hj, thui, co sao dau, ngoc wa"
    Sao chổi lun đóa, chứ ko sao jì, làm bài ko được gì hết à. 40 câu trắc nghiệm mà toàn đánh lụi không à. Còn nói người ta ngốc nữa à? Ò, thì ngốc, ngốc nên làm bài không được đó :(, huh. Muh bài kiểm tra anh được 10đ đó, còn bài 3 bài tra văn mới phát nữa nè:2 con 9, 1 con 10 đấy nhá :bosshere:
    Msg #24, 24/2,12:33:"hj hj, em hoc gioi qua"
    Ủa, có ai kiu ngốc mà...He he, chuyện, môn ruột mà, điểm cao là..."phình phường" :tongue:, thui, lo ăn cưm, ngủ trưa đi anh hai...Làm bài ko đc, mệt lắm rùi
    ....
    Msg #26, 24/2, 19:20:"anh nho em lam, dang nam minh suy nghi ve em do"
    Rảnh quá her, ăn rồi nằm ko à, làm biếng ghê, ko lo học bài đi à?:misdoubt: Người ta có cái gì muh để suy nghĩ dậy hả?
    Msg #27, 24/2, 19:53:"hj, anh hoc do lam, zay ko cho anh nho em ha"
    Humh, nói vậy mà nghe được à? Năm nay cuối cấp rồi đóa, học hành đàng hoàng vào. Mà ai cho nhớ đấy hả? Lo học đi nhá, oánh bi giờ á..

Msg #28, 24/2,19:56:"ax, hic, thay ghet. Ko chiu thi thoy"
    Ghét thiệt ko? Ghét được ko? hehe...(Thật ra đâu chỉ có mình K nhớ đâu chứ)
    Msg #29, 24/2, 20:00:"em co mun lam 1 nguoi vo cua anh ko? anh mun om em vao moi buoi sang lam"
    E hèm, "1 người vợ" là sao? Bộ có mấy người vợ, mấy bồ nhí hả :gru:. Muh A có phải con gái âu mà kiu là "vợ" hả? Ko thích, plè :keeptear:
    ....
    Msg #31, 24/2, 20:25:"hum, em phai lam bx anh ak, hj hj"
    Đáng ghét thật, đã bảo người ta không phải là con gái mà cứ "bx" với "vợ" là sao her? Mún ăn đòn huh? Với lại, đã wen nhau được bao lâu đâu mà vội vàng thế hả?

Msg #32, 24/2, 20:34:"nhox ngoc, anh ko voi vag trong tinh yeu dau"
    Hả? Lại bảo ai ngốc đấy? Không vội vàng chứ nãy giờ gọi là gì hả? Nhanh nhảu hen? Dám cãi à? Ngụy biện ghê lun á...

Msg #33, 24/2, 21:18:"hj hj, hay de thoi gian lam chung ta gan nhau hon nha em"
    Uh, nói vậy còn nghe được á. Tình cảm cần thời gian để xây dựng mà ^^....Mà mong là thời gian sẽ làm ta xích lại gần nhau, chứ không phải là tạo ra 1 khoảng cách giữa 2 đứa ha. 2 đứa đã ở xa nhau lắm rồi mà...
    Msg #34, 24/2, 21:23:"uk,hj hj, cam on em da danh cho anh tinh cam nhu dzay"
    Msg #35, 24/2, 21:28:"hj, cam on em cho anh bao nhiu cam xuc, su wan tam va lo lang. Cam on em da ke chuyen cho anh nghe"
    Ngốc quá, A phải cảm ơn K mới đúng...Chính K đã bước vào cuộc sống của A và thắp sáng nó lên mà..^_^..hì hì, kể chuyện a? Chỉ là những câu chuyện về trường lớp, bạn bè thôi mà (cái tật nhiều chuyện xem ra cũng có ích her:))).Thôi, ngủ đi, mai còn đi học her...
    ....
    Msg #37, 25/2, 23:8:"chax gio nay em ngu rui ha? Nay gio may anh het pin. Em a, em dang lam gi da? Uoc chi duoc gan em, duoc coi em dang lam ji. Em ek, anh nho em wa, nho ko chiu duoc. Em ak, anh mun em la nhox cua anh thi, mai mai la cua anh"
    Hay quá hen, lúc hết tiền, lúc hết pin, nhắn tin ko thèm trả lời. Tin nhắn gì mà cứ em à em ơi ko à =3=, người ta lớn hơn K 2 tháng đấy nhá...Muh người cũng phải lớn chứ, nhox mãi sao được hả?
    Msg #38, 25/2, 23:21:"ax, chua ngu nua ha?hi hi, we wa"
    hì hì, wê ráng chịu (nhưng cái tin nhắn iu ko chịu được cơ :x). Đang học bài vật vã đây, ai sung sướng như mấy người nằm không đó đâu kìa :misdoubt:
    Msg #39, 25/2, 23:4.3:"hjhj, anh ma ss (sung sướng) j chai? Nho em la 1 cuc kho. Sao troi xui chung ta o xa nhau wa nhi?"
    Humh...Nhớ A là 1 cực khổ á? Vậy đừng có nhớ :gru:...Cha mẹ sinh ra ở đâu thì theo đó thôi, sao biết được mà đi trách ông trời, khìn,hi hi :tongue:
    ....
    Msg #46, 26/2, 17:48:"nho em wa em oi"
    Nói nhớ hoài hen...(muh cứ nói thế nữa đi her ^^)...Muh liệu A có xứng với K ko nhỉ? A thấy mình có jì đâu để K thick chứ, có nhìu người tốt hơn A mà, sao K không thích những người đó?
    Msg #47, 26/2, 17:57:"khung, neu noi nhu za anh ko nt voi em nua"
    Uh, biết rồi, ko nói như vậy nữa (nghĩ trong lòng thôi, hihi)...Smile O_O
    Msg #48, 26/2, 18:04:"hj hj, ngoc, anh iu em"
    E hèm, lại vội vàng nói "iu" rồi, đã bảo là cứ để thời gian làm chúng ta gần nhau hơn mà, nhớ không? (nhưng nói vậy thì iu nhỉ ^^)
    ....
    Msg #62, 27/2, 22:31:"nhok oj,ngu chua em. Lanh wa, luc nay chi mong co em ben anh mai mai"
    Đây nè, ngủ đâu mà ngủ? Hì hì, miệng lưỡi càng ngày càng biết nói ngọt đấy nhỉ? Lạnh thì cho lạng teo bugi lun đi :misdoubt:
    .....
    Msg #64, 28/2,9:09:"ngoc vua thoi, huj toi anh bun ngu wa nen ngu wen. Sang len mang thi mang lag nen ko pm em dc. Roj ko tra loi tin nahn đc vi may anh het tien. Do ngoc, anh chi nuoi hy vong va dat tinh iu vao em thoy, nhok cua anh"
    Hay wá ha, lúc nào anh cũng có lý do lý trấu hết á, ko thèm nghe nói nữa...Đáng ghét...Ko wan tâm tới anh nữa...
    ....
    Msg #67, 28/2,9:16:"Vj so nhok bun nen anh nhjn an nap 50k nek,hu hu, doi bung wa ak"
    Đã bảo là ko wan tâm mà, cho chết đói lun đi....
    ....
    ....
    Đói thì mau đi kiếm jì ăn đi, bụng dạ lúc nào cũng đau mà nhịn ăn jì hả? Đi ăn mau lên, ko wánh bi giờ á, mau. Ngốc thật >.<
    ....
    Msg #71, 28/2, 22:59:" Anh xjn uj, anh mun co em ben canh"
    Ax ax, hum nay còn nhậu nhẹt nữa hả? Xỉn thì đi nằm đi, xỉn òi nói bậy ko à. Mún ăn đá hay ăn đạp đêy hả? :gru:
    ....
    Msg #76, 1/3, 19:26:"dau bung wa bx ui, em dau oi?hi hi, cho hun cai coi"
    Đau bụng hay là nổi máu dê đóa hả? Hun jì mà hun. Mà ai là bx của anh chứ hả? Nói hoài hen, lại mun ăn đạp đấy huh? :bosshere:
    ...
    Msg #81, 9/3,20:40:"Neu iu nhox ma co muc dich do la gia doi.Nhox, hj hj, anh iu em"
    Uh, anh đã trả lời như thế khi nhok lại hỏi anh tại sao lại nói iu nhok chứ? Câu trả lời làm nhok thấy vui ơi là vui...Nhưng vẫn lo lo chút đỉnh, vu vơ thôi, hìhì
    .......
    Msg #84, 10/3, 19:20:" Anh la ***. Toi the voi troi dat chi iu minh nhok,du chuyen ji cung za. Mong em hay lam bx anh"
    Hì, nghe cứ như là đang cầu hôn ấy nhỉ? :-[...Nhưng nhok là con trai, ko lam bx anh đâu nhá, hehe...Mà ai bắt anh thề cơ chứ, lỡ đâu....:(...hìhì, trước mắt, nhok vẫn là nhok của anh thôi, hen? :tongue:
    ....
    Msg #91, 17/3, 17:38:"nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho nho em wa"
    1..2..3...15...15 chữ "nhớ", vậy thì nhok sẽ là 16 chữ "nhớ" nhé, hìhì...Không biết từ lúc nào, nhận được tin nhắn của anh đã trở thành 1 niềm hạnh phúc của nhok mất rồi..
    ...
    Msg #92,17/3, 21:00:"co anh ben em ma co don ji?"
    Hì hì, uh, thì có anh bên cạnh nhok...Nhưng thật sự, nhiều lúc, thấy cô đơn ghê...Đi ngoài đường, thấy người ta đi có cặp có đôi, mình cứ thui thủi 1 mình, bùn lắm chứ.:(...Nhưng nhok chịu được mà, vì có anh bên cạnh, nhỉ? ^^
    ....
    Msg #97, 21/3, 21:06:"se gap ma.Troi cho chung a iu nahu roi se gap"
    Msg #98, 21/3, 21:09:"anh tinh khi em len sg thi len do hoc lun, muon nha tro o chung. Anh thi hoc trung cap hoac hoc nghe hjhj"
    Liệu 2 đứa có gặp được nhau ko nhỉ?, nhok hỏi
    Anh trả lời như thế đấy.
    Chưa chi mà đã tính xa rồi há? Nhưng nhok mún 2 đứa ở xa xa 1 tí, để anh nhớ nhok wài, rồi chaỵ wa chạy lại chở nhok đi học, đi chơi...Như thế thích hơn ý, hehe, cho anh khổ chơi vậy á...
    ....
    Msg #101, 21/3,21:21:"anh so ngay nao do nhok se bo anh ma di"
    Nói jì đâu ko à..Nhok sợ anh bỏ nhok thì có á...Chứ nhok sẽ ko bỏ anh đâu, thật sự là có tình cảm với anh (chắc gọi là iu đó) mất rồi á:-[
    Msg #102, 21/3,21:24:"nhok ui, anh iu em, iu that nhiu, nhiu lam do"
    Uh, ko cần phải la lên vậy đâu, nói nhỏ nhok nghe được rồi, hìhì :x (me, too)
    ....
    Msg #115, 24/3,23:33:"Gio nay nhox cua anh da ngu roi ak?nhok ui, anh mun hon len ma em, hon nhe len moi em nhung co le la kho lam đuoc. anh nho em nhiu lam, nho 1 nguoi, iu nguoi wa dien thoai. Nhok a, anh iu em, do la su that"
    Lúc này thì nhok ngủ thật rồi. Sáng ra đọc tin nhắn mà cả ngày cứ cười 1 mình làm mấy đứa bạn nó tưởng hum đó quên uống thuốc hay là uống mà quên lắc kỹ trước khi sử dụng >.<. Nhok cũng iu anh, anh à :x
    ......
    Msg #140, 1/4,18:06:"em lam vay tha em giet anh di. con nguoi anh ko ngot ngao em ak"
    Nhok thấy mệt mỏi quá anh à. Nhok ko chịu được nữa cái cảm giác chờ đợi khi anh ko nt lại, nhok nghi ngờ tất cả nhưng lý do anh đưa ra: nao là hết pin, hết tiền, cúp điện, đi công chuyện,...khi mà nhok ko liên lạc được với anh. Ngay cả khi anh onl, nhok cũng chỉ có thể nói được với anh vài câu rồi thôi vì 1 lý do muôn thưở : mạng lag quá..CÓ lẽ chúng ta nên tạm thời dừng lại, để xem xét lại mối quan hệ này, anh à...
    Msg #141, 1/4,18:07:"em noi j zay"
    Msg #142, 1/4,18:28:"em"
    Msg #143, 1/4,18:32:"bay gio sao ha?co mun chet hem?"
    Nhok đã nói rồi, vậy đi anh...
    Msg #144, 1/4,18:35:"Ko lam đuoc"
    Msg #145, 1/4, 18:38:"Can em chet gio"
    Cắn ư? Nếu anh cắn được thì nhok sẽ nghĩ lại...Thậm chí là 1 cái chạm nhẹ, 1 cái nắm tay cũng ko được nữa mà...
    Msg #146, 1/4, 18:40:"Xam, em khung qua, anh iu cai khung cua em"
    Oh, khùng, khùng thật rồi....
    Msg #147, 1/4, 18:49:"Anh dau bung qua, hun cai cho het dau coi"
    <im lặng>
    Msg #148, 1,4,18:57:"Anh xin.Neu em da vay anh ko niu keo. Mong em hanh phuc. Anh xin loi em, loi anh noi ko bao gio rut lai. Anh iu em, vi the, anh se de em tu do. Ta chia tay."
    Hehehe, anh mắc lừa rồi hum nay 1/4 cơ mà. hihi :tongue:, có 1 kẻ ngốc kìa
    Msg # 149, 1/4, 19:00:" ax, huhu, em choi ky wa huhu"
    hihi, Cá tháng tư mà...Ai bảo cả ngày đi đâu mất, ko gọi điện thaoị, ko nt, ko pm yh chi? Mà nhok nói thật đấy, anh mà cứ như thế hoài, nhok giận anh thật đấy nhá...Lúc đó là ko giỡn nữa đâu đó...
    .....
    Msg # 160, 4/4, 20:46:"uk, di roi ve nha nghe chua. di tum lum lo nguoi ta kua mat nhok cua anh uj sao"
    Chài, người ta đi in tài liệu để làm bài thuyết trình Hóa mà, chứ có đi chơi lung tung ở đâu đâu...Mà có ai thèm cua âu, xấu như ma ý...hik hik...Nếu mà ih lung tung mà bị ai kua chắc kua lâu rùi chứ âu đợi tới giờ này, phải huk, khìn? hihi
    ....
    Msg # 163, 8/4,5:55:"Sang tot lanh nak pe iu"
    Sax, hum nay bị con jì cắn mà đổi tông sang pé iu dzậy hả? Sáng sớm mà có người mún bị oánh thì phải her...Phải chi sáng nào cũng dậy sớm nhắn cho người ta thế này, có phải tốt ko, đồ mèo lười:misdoubt:
    ....
    ....
    ....
    Anh có yêu nhok ko đấy??
    Msg #194, 15/4,21:59:"Anh yêu"
    Hì hì, biêt anh sẽ trả lời như thế nhưng nhok vẫn mún nghe...
    Và đó là tin nhắn cuối cùng mà nhok lưu được...
    Ngày hôm sau, anh làm mất điện thoại...
    Chưa thấy ai ngốc như anh đó, qua nhà người ta mua đồ, tự nhiên thấy cái võng mát quá, leo lên đu đưa rồi ngủ chi mà mất cái điện thoại hồi nào không biết, ngốc hơn cả đứa ngốc như nhok....
    Nhà anh lâm vào cảnh khó khăn, mẹ anh kinh doanh phá sản.Nhà anh phải bán đi để trả nợ. Anh cũng phải ngưng lại việc học mặc dù sắp thi học kì 2...
    "Anh mất hết rồi, giờ anh chẳng còn gì nữa. Wen anh em sẽ chẳng được gì nữa. Em hiểu ko? Anh là 1 thằng chẳng có gì cả"
    "Nhok thích anh chứ đâu có thích tiền của nhà anh? Anh mất tất cả? Anh mún mất nhok lắm à? Anh ko học hết 12 thì sao chứ? Vẫn đi học nghề được mà? Tất cả vẫn còn ở phía trước, anh mún bỏ nhok sao?"
    "Ko, anh ko mún. Nhok đừng rời xa anh nhé"
    "Ngốc thật, ai rời xa anh chứ? Rối sẽ giải quyết được mọi chuyện thôi mà"
    Rồi nhà anh chuyển về Cà Mau, quê của anh. 2 đứa lại càng xa nhau thêm...Nhưng biết sao được, anh phải theo ba mẹ mà...
    Vẫn giữ liên lạc, nhưng lâu lâu anh mới onl được, bùn ghê...Nhưng vẫn iu nha, anh nhỉ?
    Rồi đột nhiên anh biến mất...Những điều cuối cùng mà nhok biết là anh đang bị ...tiêu chảy (ăn uống bậy bạ wá mà) phải nhập viện...
    Hôm nay, là đã nửa tháng rồi, vẫn không nhận được tin tức gì...
    Nhok cứ mong mãi nick yh ai đó sẽ sáng lên...vô vọng....
    "Yêu ảo", "Không thực tế","bỏ đi","Hãy wen ai khác đi"....
    Mọi người đều bảo với nhok như vậy....
    "Ông bình thường lại đi"-1 con bạn nhok nói
    "Tui thế này là bất bình thường sao?"-Nhok hỏi lại. Nó cười, nhok cười, nhưng thấy đau trong lòng....
    Nhớ anh...
    Day dứt...
    Ngắm mãi hình ai đó trong điện thoại...
    Gọi 1 số điện thoại mà biết chắc rằng sẽ ko ai trả lời...
    Nắm chặt mặt dây chuyền 1 nửa trái tim...Tự hỏi anh có đang ngắm 1 nửa còn lại và nhớ về nhok ko?
    Có đêm mơ thấy anh chỉ ngồi cách nhok 2 hàng ghế, anh ngồi đấy, ngay phía sau nhok, thế mà nhok không thể đến được với anh...Phải chăng đấy là 1 sự thật trong mơ?
    RỒi nhok mơ thấy bà nội, ko hiểu sao, nhok ôm lấy bà khóc, ngay lúc đó, tỉnh giấc, và nhok đang khóc thật...Chắc là tâm sự của nhok chỉ có thể chia sẽ với 1 người bà đã xa thôi, anh nhỉ? Chứ bố mẹ thì....
    Uh, nhok sẽ mãi là 1 đứa ngốc, yêu ảo, yêu mà chưa gặp anh lấy 1 lần, chưa biết anh thực sự, nhok sẽ mãi là 1 người ko thực tế.Nhok sẽ tin anh, sẽ tiếp tục chờ đợi anh...Vì anh với nhok đã hứa rồi mà, sẽ không bỏ nhau, nhỉ?
    Mong nick của anh lại sáng...mau trở về với nhok nhé, nhok vẫn đợi mà....
    --------

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

Mặc định Re: 194 tin nhắn và Đợi chờ

ko biết nói gì hết cả, em thấy thường những người ở cách xa nhau thì tình cảm chưa chắc đã bền lâu được đâu anh à nhưng cũng có nhìu trường hợp lại khác họ có thể ở bên nhau hp vậy thui chúc anh mau mau gặp lại người ấy và 2 người sẽ bên nhau hp nhé
    Dân ta phải bít sử ta. Cái gì hem bít thì ... tra Google:c9:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

t` iu của anh nhok dễ thương quá hen, em cũng đã từng như vậy, nhưng bây giờ thì chẳng còn gì nữa rồi:213::213::213:
    Trai xinh tươi còn zin đây, có ai hốt hông? :m97:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    345

Quote Nguyên văn bởi callboycute Xem bài viết
    t` iu của anh nhok dễ thương quá hen, em cũng đã từng như vậy, nhưng bây giờ thì chẳng còn gì nữa rồi:213::213::213:
    Yêu là chết ở trong lòng một ít, hie hie :luv:
    MNXQ®
    Tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi..quần cởi rùi mổi đứa 1 nơi

ĐẠI CA YÊU TINH HỘI

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    390

thiệt !
    ngôn ngữ nt pó tay luôn ^^?
    1.Tòan ko dấu
    2.Viết tắt [ tiết kiệm tối đa ký tự ]
    3.Ngôn ngữ teen
    4.Tốc ký
    5.Nấu cháu nhà mạng luôn ^^!

:c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    371

trời ! những chuyện riêng tư vậy cũng đem đi PR đc nữa ah ! nhưng tình củm của hai người cũng đáng để ngưởng mộ lém ! teen ghê !
    yêu tinh hội
    một thời vang bóng

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

Quote Nguyên văn bởi misskim Xem bài viết
    trời ! những chuyện riêng tư vậy cũng đem đi PR đc nữa ah ! nhưng tình củm của hai người cũng đáng để ngưởng mộ lém ! teen ghê !
    Hì, nhok ko phải là PR, mà chỉ là muốn trút ra hết, để được chia sẻ,đang rối bời mà.Khi ai đó gặp chuyện buồn, thì chia sẻ cho những người thân không phải là 1 cách làm vơi đi nỗi buồn hay sao? Mà với nhok thì VB là 1 ngôi nhà ảo, và mọi mem đều là người trong gia đình còn jì ^^
    Với lại vốn có máu Văn nên muốn viết thành 1 dạng truyện ngắn được kể lại thông qua những tin nhắn ấy mà.:c11:
    Mà chuyện này bảo "teen" ghê là sao nhỉ?

Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    309

Ôi....sao giống ko0l quá zậy trời nè....Chúc 2 ng sẽ gặp được nhau và cùng đi trên con đường hạnh phúc nhá!
    Còn ko0l thì....hjxhjx,quá xa vời....ko0l đợi, đợi mãi chả thấy 1 tia hi vọng nào cả...ko0l bùn lắm, nhưng giờ đã quen với chuyện đó oy...dù gì nó chỉ là tình yêu ảo,trên điện thoại mà thôi....gặp ngoài đời chưa chắc ng ta đã như trong tin nhắn...Lời hứa,rồi câu quen thuộc "mãi mãi yêu"....giờ ko0l chả bao giờ tin....
    Thiện căn kia bởi lòng ta
    Chữ TÂM kia mới bằng ba chữ TÀI

(HUYNH ĐỆ HỘI)

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

Quote Nguyên văn bởi ko0l_91 Xem bài viết
    Ôi....sao giống ko0l quá zậy trời nè....Chúc 2 ng sẽ gặp được nhau và cùng đi trên con đường hạnh phúc nhá!
    Còn ko0l thì....hjxhjx,quá xa vời....ko0l đợi, đợi mãi chả thấy 1 tia hi vọng nào cả...ko0l bùn lắm, nhưng giờ đã quen với chuyện đó oy...dù gì nó chỉ là tình yêu ảo,trên điện thoại mà thôi....gặp ngoài đời chưa chắc ng ta đã như trong tin nhắn...Lời hứa,rồi câu quen thuộc "mãi mãi yêu"....giờ ko0l chả bao giờ tin....
    Uh, cảm ơn kool nhé, biết rằng ko tin được, nhưng vẫn muốn tin, mâu thuẫn thế đấy, hiazzz ^^

+ Viết bài mới