+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Làm sao khi bị người khác vào bài post vu oan ? muốn xóa mà không được ?

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    39

Mặc định Làm sao khi bị người khác vào bài post vu oan ? muốn xóa mà không được ?

chào ad
    mình có lập 1 topic để tìm bạn tình, nhưng có 1 bạn tên trong forum là myTien, cứ vào nói xấu, nói mình là trộm cắp nữa, mặc dù mình và bạn đó chưa hề gặp nhau hay chat lần nào hết, bây giờ mình muốn xóa bài post đó, thì làm như thế nào ? :(((((
    Mình có vào profile của bạn đó xem, thì thấy bạn đó rất thích gây sự với nọi người trong forum, và trên fb cũng vậy.
    Thật sự là rất bực mình và mệt mỏi với những người như vậy. Vào forum chủ yếu để có thêm bạn bè thôi, chứ không muốn thêm phiền phức, bực bội như vậy.
    Thử hỏi có người muốn làm quen với mình nhưng khi đọc được những lời nói xấu của bạn đó thì còn ai dám nữa :(
    Chân thành mong ad xem xét giúp mình !

Bạn gì đó ơi, nếu bạn đọc được bài post này thì làm ơn làm phước tha cho mình, nếu bạn nói mình trộm cắp thì bạn cứ đưa ra bằng chứng, thật sự là mình chưa bao giờ chat hay là gặp bạn, và mình thề là mình chưa bao giờ trộm cướp của ai dù là trong ý nghĩ, mình ko phải dạng thích gây lộn, chửi lộn với người khác, nếu bạn muốn gây sự để có người chửi qua chửi lại, để giúp bạn nổi tiếng hơn thì bạn tìm người khác giùm mình :((((.
    Mình vào forum là để tìm bạn, không phải để gây sự phiền toái.

đây là topic của mình
    http://www.yeucontrai.com/showthread...%BB%A9ng/page3

đây là profile của bạn vô chửi mình vô cớ.
    http://www.yeucontrai.com/member.php?121556-myTien

Thanks
    1.876
    Năng lực viết bài
    136

Mặc định Re: Làm sao khi bị người khác vào bài post vu oan ? muốn xóa mà không được ?

cái nick đó ai nó cug gây sự kệ nó di :l bị khùng lâu năm k top nào ngó nên jay

3. The Following User Says Thank You to GhostFire For This Useful Post:

+ Viết bài mới