+ Viết bài mới
Trang 1/7 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 68

Chủ đề: SAUNA cua nguoi KHIEM THI

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định SAUNA cua nguoi KHIEM THI

70 DINH TIEN HOANG .BT .Ten QUYET THANG. Sauna cua ng khiem thi cung la noi de gap go va tim ban.Gia binh dan,sach se thoai mai va thu gian vui ve sau nhung gio lam viec met moi,va ban cung co the tim duoc nhung nguoi ban dong canh ngo de tam su va chia se chuyen vui buon.Den thu va se cam nhan xem.Chuc cac ban vui ve va tim duoc nhieu niem vui./mo cua 9h -22h moi ngay/30.000 vnd/xong hoi ko gioi han thoi gian.40.000vnd /matxa /60 ph./se duoc tang mien phi 1 chai nuoc suoi. :victory:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: SAUNA cua nguoi KHIEM THI

Minh co den thu roi. Sach se, gia ca chap duoc, phong massage gan den rat mo vao ban dem, ban ngay ko mo den, chi lay anh sang qua cua so da che rem kin nen ko sang lam. 1 phong xong hoi nuoc, hoi nho va cung ko gan den. Vi vay rat tu nhien... Minh di 2 lan, lan dau gap nhieu nguoi dep va tre nhung lan thu 2 thi gap toan may ong gia, bung phe... Chan ngat. Vi vay ve vu ngam trai dep thi hen xui thui.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ok, co dip se di thu, sao khong cho so dien thoai cho de tim nhi.

L

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Rất ok!

Chào mọi người! Theo lời giới thiệu tui cũng đi cho biết. Chỗ này so với những chỗ sauna khác của người khiếm thị thì cực tốt. Không biết chủ nhân có bù lỗ không đây vì mình thấy lịch sự và đàng hoàng, tương đối kín đáo, giá lại rất phù hợp. Tuy nhiên hôm vào bị mấy cha khách (toàn U 40 trở lên) gạ gẫm, nhìn mất hứng. Phải chi có mấy người trẻ cũng đỡ. Hay là mấy người trẻ trẻ hẹn nhau vào giờ nào trong ngày đi. Chứ 1 mình vào đó có mấy người hình như ngồi để săn lùng người khác hay sao nhìn ghê quá! Nhân viên phục vụ tốt, không đòi hỏi tiền boa. Em nó matxa cả "thằng ku" (vụ này là tự động nhân viên, mình chưa gợi ý gì hết. Nhưng có thể tùy khách vì kế bên mình nghe nhân viên la khách khách là đừng có táy máy tay chân). Được 1 lúc thì mình thấy kỳ kỳ nên bảo em nó thôi. Rất đáng đi!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Rất ok!

Quote Nguyên văn bởi hearts
    Chào mọi người! Theo lời giới thiệu tui cũng đi cho biết. Chỗ này so với những chỗ sauna khác của người khiếm thị thì cực tốt. Không biết chủ nhân có bù lỗ không đây vì mình thấy lịch sự và đàng hoàng, tương đối kín đáo, giá lại rất phù hợp. Tuy nhiên hôm vào bị mấy cha khách (toàn U 40 trở lên) gạ gẫm, nhìn mất hứng. Phải chi có mấy người trẻ cũng đỡ. Hay là mấy người trẻ trẻ hẹn nhau vào giờ nào trong ngày đi. Chứ 1 mình vào đó có mấy người hình như ngồi để săn lùng người khác hay sao nhìn ghê quá! Nhân viên phục vụ tốt, không đòi hỏi tiền boa. Em nó matxa cả "thằng ku" (vụ này là tự động nhân viên, mình chưa gợi ý gì hết. Nhưng có thể tùy khách vì kế bên mình nghe nhân viên la khách khách là đừng có táy máy tay chân). Được 1 lúc thì mình thấy kỳ kỳ nên bảo em nó thôi. Rất đáng đi!
    hey, u cho biet ten cua em massage do di, nghe hap dan qua vay???

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

uhm...cũng được và đi thử 1 lần rồi,nhưng có điều phòng tắm thì cần xem lại,cửa có mà đóng k được...chắc mấy anh thik lắm...tiếc là chỗ này k có hồ ngâm nước như những sauna khác...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

chổ này chắc không bằng sauna nhà thi đấu phú thọ đâu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    196

sauna phu tho thi khoi noi (NV matxa chuyen nghiep) O_O .Nhung co dieu hoi bi xa.Neu ban nao o quan 1,3 nen den sauna tren duong Cao Dat(Cung la matxa cua nguoi khiem thi).Gia ca tuong duong,kha yen tinh va kin dao
    Can You Tell Me
    What A Beautiful Moment

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

dia chi cu the la o dau vay ban? Co ban nao di massage o duong Cao Dat chua? Gioi thieu doi net di de minh di thu.
    Thanks.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    196

Bạn chỉ cần đi Trần Hưng Đạo,qua khỏi ngã tư cắt ngang Nguyễn Trãi thì hỏi đường.Tiệm hơi nhỏ nhưng tìm dễ.Đường Cao Đạt ko dài nên ko cần post adress chắc bạn cũng dễ thấy (Vì mình quên rùi :tongue: ).Tiệm có để bảng giới thiệu.

Về ý kiến của mình thì thế này.Mình hay đi chỗ này thường xuyên vì gần và yên tĩnh.
    Gía mátxa và xông hơi bằng Phú Thọ

Nhân viên ko đòi típ,làm cũng okie ("okie" nhìu nghĩa" tự hỉu hen)

Một phòng hai người,phân chia bằng một tấm rèm(Công nhận là khá chật chội,nên đi vào lúc vắng khách)

Phòng xông hơi trên tầng 3,yên tĩnh,kĩnh đáo (Nếu bạn đi với người iu vào giờ mở cửa hay lúc trưa thì mún làm gì tùy nghi)

Quán mở hơi khuya(tới 22h mỗi ngày).Nên nếu tới trễ (đặc biệt chủ nhật) thì phòng xông hơi trở thành nơi ko "an toàn" lém.

Mọi người cứ đi thử.Trên đây chỉ là kinh nghiệm bản thân thui O_O

Cái sauna 70 Đinh Tiên Hoàng có ở tp Hcm ko bạn??Tại mình tìm hết con đường mà không thấy??Thấy số 69 nhưng ko thấy 70.Mong mọi người chỉ dùm!!
    Can You Tell Me
    What A Beautiful Moment

+ Viết bài mới
Trang 1/7 12345 ... CuốiCuối