+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Quan hỆ vỚi e....rỒi a lẠi ra Đi

iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Quan hỆ vỚi e....rỒi a lẠi ra Đi

Các bạn chia sẻ với mình dc ko? Mình cảm các bạn nhiều lắm...
    Mình và a ấy quen nhau trên mạng, và đã nc với nhau rất nhiều qua điên thoại, những tin nhắn được trao đổi qua lại...Lúc đó mình cảm thấy hạnh phúc lắm, và có lẽ mình đã cảm giác bắt đầu yêu anh ấy, và cuối cùngminh2 đã yêu anh ấy nhiều lắm...
    Và cái ngày cuối cùng mà mình muốn đã đến, mình và a ấy sẽ gặp nhau. Nhưng mọi viẹc ko như người ta mong đợi, a ấy đã nói là chúng mình hãy lên giường rồi sau đó sẽ xem có nên tiếp tục hay ko? Và mình đã chấp nhận quan hệ lần đầu tiên với mình... Mình cảm thấy đau lắm, nhưng vì mình yêu a ấy lắm và ko muốn mất a ấy nên mình đành phải chịu đựng thôi...
    Kể từ ngày ấy, a ấy ko nt cho mình nữa...mình gọi điện thì ko bao giờ a ấy bắt máy, mình có cảm giác a ấy đã bỏ mình rồi...Mình thật sự buồn lắm...
    Rồi đến 1 ngày mình nt cho a ấy thì a ấy nt lại cho mình, mình đã có 1 tia hi vọng rồi, nhưng hi vọng đó đã vụt tắt ngay sau khi mình đọc tin nhắn của a ấy: " Em hãy tìm người khác đi, gia đình bắt a lấy vợ rồi!" Mình như muốn chết liệm nagy sau khi đọc tin nhắn ấy!!! Mình ko biết làm j hết! Mình cũng ko nt cho a ấy nữa, và cuối cùng có lẽ mình đã quyết định sáng suốt khi chúc a ấy hạnh phúc.
    Nhưng a ấy đâu biết mình yêu a ấy nhiều lắm, mình đã thộuc về a ấy rồi,,, Mình ko biết a ấy có nói dối mình là lấy vợ để ruồng bỏ mình ko? Nhưng mình tin điều a ấy làm là đúng, mình tin a ấy dù rất đau khổ,,, Cái lần đầu với a ấy cũng là lần cuối cùng mình dc ôm a ấy, có lẽ khi yêu ai thì ko nên đặt tình yêu vào người đó quá nhiều phải ko?? Mình thật là ngốc, mình ngốc lắm....
    Có lẽ mình cần có thời gian , 1 thời gian dài để quên a ấy! EM YEU ANH NHIEU LAM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    235

Mặc định Re: Quan hỆ vỚi e....rỒi a lẠi ra Đi

Bạn may mắn hơn FIL hồi trước. FIL cũng có quen anh kia, cũng chat nhau mấy bận lúc hẹn gặp thì ảnh cho FIL leo cây không những 1 mà tới mấy lần...lúc đó cảm giác yêu ra sao FIL cũng còn chưađược nếm nữa mà đã bị lừa rồi...Những người như vậy FIL thà quên chứ nhớ làm gì cái bọn lừa tình!!!!!!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    225

Bạn may mắn hơn FIL hồi trước. FIL cũng có quen anh kia, cũng chat nhau mấy bận lúc hẹn gặp thì ảnh cho FIL leo cây không những 1 mà tới mấy lần...lúc đó cảm giác yêu ra sao FIL cũng còn chưađược nếm nữa mà đã bị lừa rồi...Những người như vậy FIL thà quên chứ nhớ làm gì cái bọn lừa tình!!!!!!!!

comment vầy chất nè,like like :D

Mìh đồng ý với bạn FIL nè,k nên để 1 vài hạt sạn như mấy kẻ này làm hư hao cả cuộc đời dài và đẹp trước mắt bạn à :D

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    235

Uhm, Chia buồn cùng bạn nha. Mình nghĩ bạn không phải là người ngốc đâu, mà có lẽ là tình yêu đầu đời và sự trong sáng, ngây thơ đã làm mờ đi lí trí của bạn đó. Mình cũng gần như vậy. Có lẽ giới G là vậy, ít sự thuỷ chung lắm, mà nếu có thì "Chung tình chứ không chung thuỷ". Vì chẳng có j là ràng buộc cả. Thôi cố lên bạn, không nên buồn nữa, cái j đã qua thì hãy cho nó qua đi. Nhiều điều mới hơn, tốt hơn sẽ đến với bạn. Chúc hạnh phúc
    <<-- Nothing gonna change my love for you -->>

+ Viết bài mới