+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    57

Mặc định NET GAY - 28 Huyền Quang, Q.1

Hồi trưa hôm 16/10/17 mình có ghé thử tiệm net này. Nhìn từ ngoài vào trong thì cứ như nhà dân bình thường ở, nhưng do tò mò với lại mún thử cảm giác lạ xem thế nào nên mình quyết định chạy xe thẳng vào bên trong nhà đúng địa chỉ các bạn trên web hay bàn tán với nhau (28 Huyền Quang, Q.1 - Bên hông Chợ Tân Định). Vừa vào thì mình gặp anh nhân viên coi tiệm - mình liền hỏi ở đây có phải quán net k? A ấy liền nói sao e bik quán này? (Tôi trả lời: Dạ. E tìm tìm mạng với lại bạn bè chỉ). Sau đó a ấy liền book máy cho tôi và hỏi tôi bảng số xe để ghi trên 1 tờ giấy. Tôi cầm tờ giấy có ghi bảng số xe của mình và 1 con số (số bàn máy tính). Tôi bước lên cầu thang - 1 không gian hơi tối - nói chung là tắt đèn và chi có màn hình máy tính là sáng thôi. Do tôi đi buổi trưa nên người chơi hơi ít. Tôi liền tìm đúng con số của mình và ngồi quan sát. Mới đầu thì có 1 số bn sẽ tiếp cận mình và mò mẩn kiểu ấy ấy *tự hiểu hén* - nếu k đúng đối tượng mình thích thì mình đẩy ra là ng ta tự hiểu, sau đó tôi xem trên màn hình máy tính (ta nói chỉ có 1-2-3 game offline và online thôi), quan trọng là có room chat nội bộ (cái này mới quan trọng). Ở ngoài thì có 1 tolet giống như KS kiểu như có bồn hoa sen vậy đó. Có cầu thang bước lên trên là k gian quạt máy (*relax*giống đi mấy sauna*) có cửa đóng nữa đó nha. (...) *nói tới đây thôi - bữa sau kể tiếp - lần đầu tôi kể nên có hơi lấn cấn nên mng thông cảm nha* Thank all ^^

2. The Following 2 Users Say Thank You to tanbinh17cm For This Useful Post:

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    103

Mặc định Re: NET GAY - 28 Huyền Quang, Q.1

ko = 1 góc ngày xưa bên chỗ cũ,

dân tình thì toàn thấy già, trẻ thì chảnh tới nỗi nhìn cái mặt muốn táng mấy bạt tai

chỗ trên lầu có cửa đóng đi ban ngày thì ko sao, đi buổi tối tắt đèn tối thui, móc túi rớt đồ là coi như mất, chưa kể đụng nhầm mấy bô lão dị hợm,

nhà này lúc trc là thẩm mỹ viện, bà Bình thuê đứt 2 năm nguyên căn, chỗ cũ rộng rãi bao nhiêu thì chỗ này chật bấy nhiêu

nói về thành phần thì đại đa số quanh đi quẩn lại cũng chỉ nhiêu đó, đôi lúc có độ mới, nhưng ko nhiều

những người cũ hay đi bên chỗ sân bay , 10 ng hết 7 8 ng hầu như ko còn quay trở lại, những nhân vật mới thì 1 số kiêu kỳ láo láo, ra vẻ kênh kiệu, cuối cùng chả đâu ra đâu, cũng xách đít bỏ về

đi cho biết thì dc, chứ để đi hoài thì cũng cần suy nghĩ lại !
    ĐÉO ƯA LŨ BISEXUAL GHÊ TỞM, BỌN TẠP CHỦNG BẨN THỈU, THỨ RÁC RƯỞI Ô UẾ NHẤT...CHƠI MẤY CON ĐĨ DƠ DÁY RỒI LẠI LÊN GIƯỜNG VỚI GAY...LÚC NHIỄM BỆNH THÌ CHÚNG MÀY LẠI ĐỔ TỘI HẾT CHO GAY, THỰC RA BỌN BISEXUAL CHÚNG MÀY MỚI LÀ BỌN NHIỄM BỆNH NHIỀU NHẤT TỪ LŨ GÁI THỐI NÁT !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    57

Mình cũng mới đi lần đầu cho biết hà. Còn bn nói chỗ bên Sân Bay là ở đâu bn? Cho địa chỉ mình khám phá thử đi?

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    103

ko có

chỗ Huyền Quang này là chỗ mới dời từ bên sân bay về thôi, nhưng ý mình nói là khi còn ở chỗ cũ thì quán này rất ok, người tới thì đa phần cũng thiện cảm dễ tiếp xúc, dễ làm tình với nhau

còn chỗ mới này thì chảnh dog, ra vẻ, già dơ, sàm sí đú thì lại nhiều cho nên số lượng khách ko đông đảo như chỗ cũ
    ĐÉO ƯA LŨ BISEXUAL GHÊ TỞM, BỌN TẠP CHỦNG BẨN THỈU, THỨ RÁC RƯỞI Ô UẾ NHẤT...CHƠI MẤY CON ĐĨ DƠ DÁY RỒI LẠI LÊN GIƯỜNG VỚI GAY...LÚC NHIỄM BỆNH THÌ CHÚNG MÀY LẠI ĐỔ TỘI HẾT CHO GAY, THỰC RA BỌN BISEXUAL CHÚNG MÀY MỚI LÀ BỌN NHIỄM BỆNH NHIỀU NHẤT TỪ LŨ GÁI THỐI NÁT !

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

mới ghé hôm qa thấy đang đập để sửa chữa, không biết có dọn lại không hay tân trang, ae nào biết cho hóng với

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    120

Ko có nét nào khác đành đến đây chơi, nét này bèo nhèo quá phòng tối om hồi trc mở trên gò vấp chơi vui hơn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    39

Quote Nguyên văn bởi anmhla12 Xem bài viết
    mới ghé hôm qa thấy đang đập để sửa chữa, không biết có dọn lại không hay tân trang, ae nào biết cho hóng với
    Đóng cửa rồi àh bạn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    57

Quote Nguyên văn bởi memacho Xem bài viết
    Đóng cửa rồi àh bạn.
    Mình chưa ghé lại k bik có đúng như bạn kia nói là đang đập ra xây lại k nữa. Để hôm nào mình ghé rồi thông báo cho mọi người thông tin sau nha ^^

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    103

nghe nói bị công an ụp vào rồi, bây giờ thưa thớt 1 cách dễ sợ lắm, đi chơi nhớ đem theo giấy tờ đầy đủ nha

bị gì là lúc đó phiền phức !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    39

Quote Nguyên văn bởi GucciGuity Xem bài viết
    nghe nói bị công an ụp vào rồi, bây giờ thưa thớt 1 cách dễ sợ lắm, đi chơi nhớ đem theo giấy tờ đầy đủ nha

bị gì là lúc đó phiền phức !
    Sao bạn biết vậy....

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối