+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Ở trọ với anh chủ nhà trung niên

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    157

Mặc định Ở trọ với anh chủ nhà trung niên

Năm 2008 mình đi học năm nhất Đại học, cũng vất vả lắm mới tìm được nhà trọ gần trường, vừa rẻ vừa tốt. Nhà 3 tầng, chủ nhà cho sinh viên thuê 2 phòng nằm tầng 3, chủ nhà ở 2 phòng tầng dưới. Kể về chủ nhà thì anh chủ nhà làm Công an phường, chị chủ nhà buôn bán. Cho tới khoảng 2,3 sau thì mình mới biết anh chị chủ nhà ly hôn từ lâu, vẫn ở chung nhà nuôi con gái cho tới thi Đại học. Lúc đầu mình qua ở thì cũng chẳng có để ý gì anh chủ nhà, mà để ý mấy anh phòng đối diện, mà không làm ăn được gì, năm nhất lúc đó cũng nhát lắm.

Cho tới năm 3, nghỉ hè xong lên nhà trọ thì nghe nói là chị chủ nhà trọ không ở chung nhà nữa, 2 phòng dưới cho đứa con gái ở 1 phòng, thằng cháu trai ở quê vào học Đại học ở 1 phòng, anh chủ nhà lên ở phòng đối diện vì mấy anh phòng đối diện không cho ở nữa. Nhà thì xây kiểu 2 phòng 1 wc chung, mình với 2 người nữa ở 1 phòng, anh chủ ở phòng còn lại dùng chung wc.

Lúc đó thì nhà vắng hẳn, còn có 6 người. Anh chủ nhà gọi là anh thôi chứ cũng lớn tuổi rồi, khoảng 40. Nhìn thì không bụng bia lắm, tướng tá không gọi là ngon cơm nhưng đủ xài. Chị chủ nhà hồi đó mê ổng là tại ổng đẹp trai, chứ mọi thứ chắc ổng thua bả hết.

Từ lúc anh chủ nhà dọn lên phòng đối diện phòng mình, thì mình hay để ý ảnh, ở nhà mặc có quần đùi mỏng te, đi làm thì mặc đồ Công An nhìn mê phải biết. Một buổi sáng sớm ảnh đi trực về, thay đồ móc vào wc mà quên lấy vô phòng, mình thì nghỉ học nên ở nhà không gì làm, dậy muộn, cũng định đánh răng rửa mặt rồi vô xem phim thôi. Vô tới wc thấy đồ của ảnh để trong đó, sáng sớm cu đã cương cứng ngắt, thấy đồ ảnh máu dâm càng lên. Đóng liền chốt wc, lấy quần lót ảnh ra mặc vô thử, do mình ốm nên mặc có vừa đâu, chỉ tròng vô rồi vuốt vuốt mà phê lắm.

Chưa đã, nên mình đánh răng nhanh nhanh lén lấy quần lót ảnh đem vô phòng, cởi hết quần áo, nằm đó định mặc quần ảnh tiếp để thủ dâm. Càng vuốt càng thấy phê, tưởng tượng mình với ảnh mặc quần lót ảnh còn rộng, ảnh nhé cu ảnh vô cái ổng quần, cho cu ảnh với cu mình chạm nhau. Mình rên cũng nhẹ nhẹ, không dám rên lớn…..

- Nắc..nắc em đi anh Hồng.

Được chút là mình bắn, mà may là quần ảnh rộng, cu mình lòi ra khỏi quần nên lúc bắn cũng không có dình quần ảnh. Nên chắc ảnh hông phát hiện, mình dọn dẹp xong lén đem quần ảnh vô trả lại vị trí cũ.

Cũng từ đó mà mình hay để ý ảnh hơn, thấy ảnh có gì đó cuốn hút lắm, mà chắc mình cũng thích trung niên. Nên càng ngày càng mê ảnh. Lấy quần lót ảnh thủ dâm suốt, có lúc máu dâm nổi lên, muốn ảnh biết nữa, nên mình cố tình để lại một ít khi trên quần lót ảnh, lúc đó cũng nghĩ có vậy.
    Một thời gian nữa, lúc đó cuối năm 3 bắt đầu đi thực tập, lịch thực tập thì tuần 3 ngày nên mấy ngày còn lại rãnh hết. Ông anh ở chung phòng thì năm 4 báo cáo cũng xong hết, về quê chơi, thằng bạn chung phòng thì do thực tập xa nên nó dọn đi không ở nữa. Nhà vắng rồi còn vắng hơn, mình thì cũng rãnh rỗi, không có gì làm ngoài đi lên công ty thực tập rồi về. Có 1 buổi sáng không đi thực tập ở nhà không có gì làm, mình đọc truyện sex gay định thủ dâm xong rồi ngủ tới trưa đi ăn luôn.

Phòng thì không có ai, nên mình ở trần, kéo quần rồi nằm xuống, mình thì có bàn xếp lùn lùn mình hay để laptop, mở truyện lên nằm đó vừa coi vừa vuốt cu, truyện đọc mấy cái có cái vừa tới khúc hay thì tác giả không viết nữa, tụt cảm hứng. Rồi chuyển qua coi phim, lúc đó mình coi phim ladyboy Cinderella, đang coi khúc Lọ lem gặp anh Hoàng tử rồi ảnh kéo vô chịch bả, mà do bà tiên biến bả thành công chúc nên biến con cu thành cái kia luôn. Anh Hoàng tử thì đẹp trai, bả do phẫu thuật rồi nhìn như con gái, vú to eo nhỏ. Định tua qua khúc cuối quay tay cho mạnh rồi bắn luôn, thì anh chủ nhà đẩy cửa bước vô đưa hoá đơn tiền điện. Không tưởng tượng được tư thế lúc đó của mình, không bấm chốt vì nghĩ giờ này ở nhà làm gì còn ai. Ảnh thấy mình như vậy, cái cười cười rồi qua coi cái mà hình của mình, hú hồn là đang khúc chịch mà bà Lọ Lem còn cái kia, không phải cu.

“ Tua lại khúc đầu coi với em”
    Ảnh nói với mìnhLúc đó run thấy mồ, do khúc đầu là cảnh mấy bà chị của Lọ Lem cũng là ladyboy chịch với mốt đống ông, nên đâu dám. Nhưng mình cũng tua, đoán đón rồi lấy chuột click tới khúc Hoàng tử với Lọ Lem gặp ở buổi tiệc. Ổng cũng để yên không nói gì. Mình cũng im luôn chứ sao. Ổng nằm gần mình, ổng vuốt vuốt cu qua lớp quần đùi, lúc đó mình liếc nhìn thì cu ổng không có khủng, vừa tầm thôi, lông lá cũng rậm rạp.

[h=3]Tới khúc Hoàng tử chịch Lọ Lem ổng nhìn chăm chăm màn hình rồi vén quần đùi lên, để cu ổng lộ ra rồi ổng sục, ổng cũng rên nhẹ nhẹ, mắt nhìn màn hình, tay thì sục cu, mình thấy cu ổng cũng không có thâm đen, đầu khấc nhìn cũng còn ngon lắm.

Lúc đó không nhìn màn hình, mà liếc liếc giả bộ phê phê do sục cụ, mắt nhướn nhướn lên mà hướng về bàn tay ổng đang sục. Lúc đó phê thôi rồi, khúc mà Lọ Lem lên định, nhún nhún hẩy hẩy thì ổng ra luôn, ra cũng nhiều, xong ổng kéo quần đùi ổng lau sơ sơ rồi cười trừ với mình đứng dậy.

“Mày chép đĩa được không, chép cái này cho anh coi, phòng anh có đầu đĩa để anh coi, phim này hay”

Mình cũng “Dạ dạ, để em kiếm mua cái đĩa trắng rồi ghi cho anh”

Mình cũng sợ qua, ra đóng cửa lại bấm chốt luôn, định thôi tắt máy đi vô trường ngồi để tránh gặp mặt ổng không chừng ổng nhớ ổng nói cho mấy người ở nhà trọ biết thì chết.Trường thì gần nhà, đi bộ khoảng 15 phút, mình thay đồ nhanh xách cái ba lô đi qua trường. Vừa đi vừa nhớ tới con cu của anh chủ nhà mà nứng cặc không chịu được. Tới trường là chui vô wc, ngồi thủ dâm liền, vừa thủ dâm vừa nhớ tới cu của ảnh, mới được xíu là bắn, chỉ tiếc là chưa dòm mặt của ảnh lúc bắn tinh, nó có dâm không nữa.

Mình quay tay xong thì cũng mệt mệt, mà về nhà trọ thì ngại với anh chủ nhà. Nên đi vòng vòng, ghé tiệm photo mua cái đĩa trắng, định về cắt một khúc phim ra chép vô đưa ảnh thôi. Sau đó tới trưa trưa, về nhà thì thấy khoá cửa ngoài, nên mừng quá, không ai ở nhà. Chuyện hôm đó cũng qua mau, nhưng mà hình ảnh cặc của anh mình nhớ hoài, lấy sịp ảnh ngửi lúc thủ dâm cũng không đã nữa. Lúc đó mình chơi liều, cắt từ khúc Hoàng tử Lọ Lem gặp ở tiệc tới hết phim ghi vô đĩa cho ảnh. Khúc cuối là đoàn Hoàng Tử đi tìm Lọ Lem rồi dẫn đi chịch tiếp, lúc này Lọ Lẹm có cu rồi. Anh Hoàng Tử cũng chịch tới luôn, nhìn phê lắm.
    Qua ngày hôm sau, mình qua phòng ảnh đưa cho ảnh. Ảnh thì cũng vậy, cũng cười cười cảm ơn rồi thôi. Về tới phòng lấy điện thoại thì thấy ảnh nhắn tin

“Bữa nào ghi mấy phim Nhật dùm anh, rồi anh gửi tiền lại”

Mình thì “Dạ, dạ” cho qua chuyện rồi chuồn đi café với mấy đứa bạn.

Tối về cũng như bình thường, ăn uống xem phim này nọ rồi đi ngủ. Ai ngờ đâu anh chủ nhà trọ nhắn tin kêu qua phòng ổng. Vừa qua là ổng hỏi

“Khúc sau kì vậy mày, con nhỏ đó nó bede hả”
    Mình thì: “Uả là sao anh?”

Ổng mở đĩa lên, tua nhanh tới khúc sau, Lọ Lem với Hoàng tử chịch lần 2.

Mình nói “Em mới coi khúc đầu, không coi khúc sau luôn đó anh”
    Ổng nhìn nhìn rồi nói “Phim hay vậy mà kì quá mày, bữa sau chép phim đàng hoàng cho anh nha, anh có nhắn tin đó”

Cái mình cười hì hì rồi đi ra. Mình thì lúc đó tưởng tưởng như trong truyện mấy bạn viết, ổng mở lên coi, hỏi han nó làm phê hông, hay mình thử đi….mà đâu phải như mình nghĩ.
    Lần sửa cuối bởi bonmat_it; cách đây 1 tuần lúc 11:48 AM

2. The Following 15 Users Say Thank You to bonmat_it For This Useful Post:

Thanks
    29
    Năng lực viết bài
    120

Mặc định Re: Ở trọ với anh chủ nhà trung niên

tiếp nữa đi bạn nhé! hấp dẫn lắm!

Thanks
    50
    Năng lực viết bài
    330

Viết tiếp đi nha bạn , truyện hơi bị hay. :)

Thanks
    261
    Thanked 1.536 Times in 251 Posts
    Năng lực viết bài
    307

truyện hay đấy! thế bạn có mần thịt dc anh chủ nhà ko

+ Viết bài mới